BIDV [HOT] BIDV tuyển dụng tập trung đợt 2/2015 - 794 chỉ tiêu [05.07.2015]

Cho mình hỏi chút là CV và hồ sơ của mình tại Danh sách việc làm đã nộp đơn là CV và hồ sơ cũ mình lập trước đây, còn hồ sơ của mình tại Quản lí hồ sơ lại là hồ sơ mình mới update. Như vậy là hệ thống báo lỗi hay do mìh làm sai gì ạ :(

lúc scan là thành file pdf luôn hay là thành file ảnh (*.jpg) rồi páste vô word?
1. nếu là pdf thì tìm phần mềm giảm dung lượng pdf. gôogle nhé vì mình ko bị nên ko biết phần mềm này tên gì
2. nếu là file ảnh jpg thì dùng photoshop để giảm độ phân giải xuống. nếu ko biết làm thì gooogle hoặc ko biết nữa thì ra tiệm bảo người ta làm cho :D
tks bạn nhé. mình làm đc rồi :p

Chỉnh sửa lần cuối:
Cho mình hỏi chút là CV và hồ sơ của mình tại Danh sách việc làm đã nộp đơn là CV và hồ sơ cũ mình lập trước đây, còn hồ sơ của mình tại Quản lí hồ sơ lại là hồ sơ mình mới update. Như vậy là hệ thống báo lỗi hay do mìh làm sai gì ạ :(
Có sai gì đâu bạn, cái cũ thì hệ thống lưu, cái mới thì bạn chưa nộp với lại là chưa hết hạn nộp hồ sơ nên bạn có thể "Quản lý": sửa, xem, xóa, nộp. Chứ cái cũ thì không làm được. Hồ sơ bạn mới update không có trong danh sách đã nộp vì bạn chưa ấn " Nộp đơn" đó mà

tks bạn nhé. thực tình mình scan từ quán về. khi bhọ làm,mình thấy họ lưu thành file ảnh, xong rồi copy vào file word rồi đưa cho mình lại file pdf thui. mà file pdf nó nặng đến 7512kb. giờ file này mình giảm dung lượng đc ko bạn?
7,5 MB thì rất khó để giảm xuống còn <3 MB, vì nén lại thành file rar hay dùng phần mềm giàm dluong pdf thì chỉ giảm được tối đa 30-40% thôi.
bạn phải chạy ra tiệm kiu họ scan lại với độ phân giải ảnh thấp hơn (khoảng tư 100-120 dpi) may ra mới được hoặc scan thẳng ra pdf luôn (cái này chỉ 1 số máy scan hỗ trợ thôi)

mà bạn scan tổng cộng bao nhiêu trang vậy. nhiều bằng quá thì dung lượng lớn lắm :D

mọi người cho hỏi là bắt buộc phải upload ảnh toàn thân à. mình nộp thành công hồ sơ rồi mà chưa kèm ảnh toàn thân. mong các bạn trả lời giúp mình

Mọi người ơi, giúp em với ạ, chi nhánh Tây nam Quảng Ninh, hôm trước có 4 chỉ tiêu quản lý khách hàng nhưng từ hôm qua em không còn thấy chỉ tiêu của chi nhánh ấy nữa. Bây giờ phải làm sao ạ? Em cảm ơn mọi người ạ.

mọi người cho mình hỏi thư giới thiệu là người khác giới thiệu mình phải ko, có bạn nào nộp cả thư giới thiệu ko?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,671
Thành viên mới nhất
12bet1net
Back
Bên trên