BIDV [HOT] BIDV tuyển dụng tập trung đợt 2/2015 - 794 chỉ tiêu [05.07.2015]

sao mình ko up load được ảnh chân dung với ảnh 4.6 lên nhỉ, ko có chỗ để tải lên,hjc

có đáp án không bạn?trắc nghiệm hay tụ luận?
lợi suất yêu cầu của danh mục A và B: rA= rf +betaA* RM = 5 + 0,8*6= 9,8%
rB = rf + betaB*RM = 5 + 1,5*6= 14
vì vốn 2danh mục là bằng nhau nên WACC = 0,5*9,8+0,5*14= 11,9%
Theo như mô hình CAPM thì: ri= rf+betai(rm-rf) như vậy thì rA= 6+0,8(6-5) chứ cậu?

Mình rà soát lại một loạt thì hình như ở KV Hải Dương và Hà Nội ko có tuyển NV QLKH, chỉ tuyển CV QLKH và NV chỉ tuyển ở trường Đào tạo. Mình nghĩ bạn nên cân đo đếm lại cụ thể từng yêu cầu cho từng vị trí nhé. Vị trí như: QTTD, KHTH, TCKT... cũng phù hợp với bạn đấy... BIDV ở CN mình luôn luân chuyển nhân viên nên mọi người làm đc rất nhìu vịt rí khác nhau đó. :)
Mình nghĩ ở Hà Nội thì tỷ lệ chọi khá cao đấy, nhưng ở Hải Dương cũng ko tồi (chắc cũng có mấy suất nội bộ) :)
Thật ra chiều cao không quan trọng... Ví dụ ở vị trí GDV ấy, tuy bạn không cao nhưng khuôn mặt ưa nhìn, sáng, nhanh nhẹn, lanh lợi.... người ta vẫn tuyển bạn.
Hãy xem xét thật kỹ. Tự tin lên nhé! :)
Cảm ơn bn rất nhiều, mình sẽ cân nhắc kỹ, có lẽ là nộp ở HN hì, về chiều cao thì thật ra có thì vẫn có lợi thế hơn, trong nhiều ứng viên tốt thì chẳng dại gì k lấy GDV có chiều cao tốt cả, nếu ng thấp ko nổi trội hẳn, mình thì ko phải kiểu nổi bật hẳn rồi nên có lẽ là nộp cv qlkh ;)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,613
Thành viên mới nhất
camera
Back
Bên trên