BIDV [HOT] BIDV tuyển dụng tập trung đợt 2/2015 - 794 chỉ tiêu [05.07.2015]

mn khi tạo hồ sơ có nút "THÊM NGOẠI NGỮ" ở phần " KHẢ NĂNG SỬ DỤNG NGOẠI NGỮ' không ạ???

mọi người cho mình hỏi, người ta yêu cầu là file 4*6 tức là mình gửi kèm flie các văn bằng chứng chỉ ạ, em ko hiểu file 4*6 thì mình gửi như nào ạ

Cho e hỏi là tạo hồ sơ xong ấn lưu là nộp xong hay còn phải làm ntn để nộp ạ. Thật lần đầu tiên nộp kiểu này chả hiểu ntn. :((

Cho e hỏi là tạo hồ sơ xong ấn lưu là nộp xong hay còn phải làm ntn để nộp ạ. Thật lần đầu tiên nộp kiểu này chả hiểu ntn. :((
bạn phải tìm việc mà bạn muốn ứng tuyển, kéo xuống dưới có nút nộp đơn đó bạn. nộp xong sẽ có mail từ bidv gửi về, lúc đó mới đc nhé

Không đủ điểm trung bình có nên nộp không ạ?
Yêu cầu 6.5 mà em chỉ đạt 6.36 thôi ạ

bạn phải tìm việc mà bạn muốn ứng tuyển, kéo xuống dưới có nút nộp đơn đó bạn. nộp xong sẽ có mail từ bidv gửi về, lúc đó mới đc nhé
Ôi thế ạ. E cảm ơn nhưng nốt cho e hỏi ngu là tí nữa là cái chỗ tìm để nộp nó ở chỗ nào của web ạ?

mọi người cho mình hỏi, người ta yêu cầu là file 4*6 tức là mình gửi kèm flie các văn bằng chứng chỉ ạ, em ko hiểu file 4*6 thì mình gửi như nào ạ
Các file scan chứng chỉ thì làm như cách anh Nhím hướng dẫn ở page 1 ấy, sẽ được 1 file pdf. Sau đó cho file pdf đó với file ảnh 4*6 của bạn chung 1 folder, sau đó nén lại rùi gửi thôi :)

Mọi người cho mình hỏi khi nộp đơn có phần thư giới thiệu là sao ạ?có phải điền không :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,670
Thành viên mới nhất
nguyengiahuy
Back
Bên trên