BIDV [HOT] BIDV tuyển dụng tập trung đợt 2/2015 - 794 chỉ tiêu [05.07.2015]

Các bạn ơi . Cho mình hỏi . Mình hiện đang đi làm ở công ty tài chính . Vậy khi điền thông tin mình nên điền là đang đi làm hay là đã nghỉ việc ở đó thì khả năng pass hồ sơ cao hơn ạ . Rất mong anh nhím xù sẽ trả lơuf

Có anh chị nào biết Vị trí CHUYÊN VIÊN KHẢO THÍ VÀ ĐÁNH GIÁ CHẤT LƯỢNG ĐÀO TẠO" thi cái gì không?

Ơ năm nay thi môn tài chính tín dụng làm gì có IQ, kiến thức xã hội.. nhỉ?

Hô hô. Đậu đi rồi vào Nam anh khao ăn uống gì đó. :D
Có gì théc méc cứ hỏi nhá, khi nào rảnh anh trả lời.
chẳng đậu e cũng đã có kế hoạch vô SG 1 chuyến rồi.
lúc ấy xem a tiếp đón em như nào. hehe
vâng. e sẽ bước từng bước 1, sẽ cố gắng hết mình. :D

Chả thể hiểu nổi bạn. Thích ra vẻ biết nhiều thật đấy.
Cán bộ MHB bây giờ về BIDV học việc LẠI chứ làm gì. Cán bộ MHB giờ học việc sợ còn chậm hơn các em sinh viên mới ra trường đấy.
Mà có chi nhánh nào trong 44 chi nhánh đó tuyển đâu. Toàn là cho các Chi nhánh BIDV nguyên thuỷ cả. Nếu cần mình sẽ gửi danh sách các CN chuyển đổi sau sáp nhập cho bạn đối chiếu.
Oh thế cơ à? Vậy nhân viên MHB khổ rồi

các anh chị cho em hỏi, nếu em có bảng điểm ( đủ điểm xs) và giấy chứng nhận tốt nghiệp, em sợ trong thời gian nộp hồ sơ trường em ( Ngoại thương) chưa xét loại bằng cho sinh viên xong thì em không thể xin giấy chứng nhận tốt nghiệp loại xuất sắc, vậy em gửi scan bảng điểm + giấy chứng nhận tốt nghiệp ( chưa xếp loại bằng) thì em có được miễn vòng thi viết không ạ!!!! (cho em hỏi thêm: nếu em được giải nhì quốc gia tin học PTTH thì có được ưu tiên không ạ)
Nếu có tất cả bằng cấp hay giải thưởng gì em cứ scan hết để gửi.
nếu chắc chắn được bằng xuất sắc thì cứ khai báo là loại xuất sắc. Viết cam kết điểm không dưới 9.0.

Người ta có miễn thi cho mình hay không thì tùy họ :) miễn thi cũng nhiều bất lợi nhiều vì điểm xét trung tuyển =100% ĐIỂM PHỎNG VẤN. Và như năm ngoái thì nhiều bạn được miễn thi không trúng tuyển vì điểm phỏng vấn tệ quá :)

Học giỏi thì thi thố có gì đâu. Sang ngân hàng khác cũng vẫn phải thi mà.

Các bạn vào trang web http://tuyendung.bidv.com.vn để xem chi tiết các vị trí tuyển.

Vui lòng xem ở #2 của topic ( cập nhật liên tục) để có câu trả lời để tránh hỏi đi hỏi lại 1 câu. Có nhiều câu search google 1 phát là ra mà cũng hỏi nữa. ví dụ "phần mềm nén WORD/PDF". Haizzz. Trên đây các anh chị cũng như mấy em thôi. Cũng đâu thần thánh tới mức cái gì cũng biết.

Không phải chê nhưng trình post bài của smod @Lunited còn phải tham khảo smod @cocghe266. Không có đầu tư kẻ bảng chi tiết như năm ngoái gì cả. Không chuyên nghiệp :(

P.s : MHB Không còn tồn tại nữa. Giờ chỉ có BIDV và BIDVer thôi nhé :) người đi rồi thì không nhắc lại nữa.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,709
Thành viên mới nhất
bestsportvn123
Back
Bên trên