BIDV [HOT] BIDV tuyển dụng tập trung đợt 2/2015 - 794 chỉ tiêu [05.07.2015]

Mình lại bị rơi vào thế tiến thoái lưỡng nan, chả là thế này: ngày trước mình có thi vào một chi nhánh BIDV ở một quận cũng trung tâm SG, tiếc là mình ko đậu, sau mấy tháng im bặt rồi mình cũng có việc ở một chi nhánh của vietcombank. Ấy vậy mà mấy ngày nay, chi nhánh BIDV lại gọi mình đi làm. Mình vẫn có chút tình cảm với BIDV, mọi người cho mình lời khuyên xem môi trường BIDV thế nào? Mình có nên chuyển không? :'(
Bidv Cn nào thế? Va Vietin Cn nao? Fai so sanh moi biet dc!

Tớ vào pv chi bốc 3 câu và trả loi xong di ra. Họi dong ko hoi j thêm. Pv 8 p. Cau nghiep vụ trả loi sai con lại thi duoc. Co khả năng hi vong ko moi nguoi

Có tổng hợp đề thi năm nay không các anh ơi? Em sắp thi mà không có thời gian ôn nhiều, muốn tìm kiếm bộ tài liệu chắt lọc ạ. Mong được chia sẻ

Đã qua 1 năm làm ở BIDV, thật sự BIDV là môi trường tốt, khá hiền hòa, không áp lực, mình đã tham gia hội thi tín dụng 2016 và đạt giải 3 (bỏ cả kỳ thi cao học vì trùng ngày), mọi thứ làm ở BIDV đều rất tâm huyết và cố gắng, nhưng bây giờ cuối cùng mình cũng quyết định ra đi. Quay lại topic này nhìn lại quãng thời gian đã cố gắng rất nhiều để vào BIDV từ khâu làm hồ sơ, nộp, suy nghĩ từng câu chữ khi viết CV và cả cái đoạn giới thiệu có mấy dòng...tất cả đều tâm huyết lắm! Nhưng đành chia tay BIDV từ nay, cũng do mình đã chọn nhầm chi nhánh để thi vào. Các bạn nếu chọn thi vào big4bank cũng hãy lựa chọn và tìm hiểu chi nhánh thật kỹ trước khi vào làm nhé! Tạm biệt BIDV!

Đã qua 1 năm làm ở BIDV, thật sự BIDV là môi trường tốt, khá hiền hòa, không áp lực, mình đã tham gia hội thi tín dụng 2016 và đạt giải 3 (bỏ cả kỳ thi cao học vì trùng ngày), mọi thứ làm ở BIDV đều rất tâm huyết và cố gắng, nhưng bây giờ cuối cùng mình cũng quyết định ra đi. Quay lại topic này nhìn lại quãng thời gian đã cố gắng rất nhiều để vào BIDV từ khâu làm hồ sơ, nộp, suy nghĩ từng câu chữ khi viết CV và cả cái đoạn giới thiệu có mấy dòng...tất cả đều tâm huyết lắm! Nhưng đành chia tay BIDV từ nay, cũng do mình đã chọn nhầm chi nhánh để thi vào. Các bạn nếu chọn thi vào big4bank cũng hãy lựa chọn và tìm hiểu chi nhánh thật kỹ trước khi vào làm nhé! Tạm biệt BIDV!
Vào BIDV là niềm ao ước của bao nhiêu người. Mà bạn phải từ bỏ. Thật đáng tiếc.
Bạn làm chi nhánh nào vậy? Những người chưa làm thì sao biết chi nhánh nào để lựa chọn lúc thi :(

Vào BIDV là niềm ao ước của bao nhiêu người. Mà bạn phải từ bỏ. Thật đáng tiếc.
Bạn làm chi nhánh nào vậy? Những người chưa làm thì sao biết chi nhánh nào để lựa chọn lúc thi :(

Công nhận đấy mình cũng chả biết đc CN nào với CN nào. Mình thấy CN nào tuyển nhiều thì mình nộp thôi :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,080
Tổng số thành viên
351,407
Thành viên mới nhất
Jettwings
Back
Bên trên