BIDV [HOT] BIDV tuyển dụng tập trung đợt 2/2015 - 794 chỉ tiêu [05.07.2015]

bạn ơi, lần sau có comment thì dùng phông chữ bình thường nha, viết hoa thì hoa hết, thường thì thường hết, à web chứ không phải wed. MÌnh không có ý soi mói, nhưng vì quen đọc các comment viết câu cú rõ ràng và đúng chính tả của các bạn trên đây nên khi đọc comment của bạn mình thấy rất khó đọc. Vài lời góp ý với bạn hihi :)
tỚ tHíCh ý KiẾn CủA pỢn

PV 2 vòng chi nhánh và hội sở, nhưng mà bạn ơi bạn biết ko, nếu hội sở nhận rồi Giám đốc chi nhánh vẫn có quyền từ chối nhé. Nói chung 2 vòng nghe có vẻ oai nhưng cũng chỉ là hình thức thôi. Trông thế chứ mình thấy BIDV "dễ chịu" hơn nhiều.
Nói như bạn là giám đốc chi nhánh TO hơn hội sở phải ko?

Nói như bạn là giám đốc chi nhánh TO hơn hội sở phải ko?
Ở đây mình không nói to hơn, nhưng nhận hay không nhận vẫn là việc của chi nhánh nhé. Kể cả là bạn có qua đc vòng pv ở chi nhánh, sau đó nếu hội sở ok rồi chi nhánh không thích vẫn từ chối tiếp nhận.

Thấy các bác tranh luận nên vào quăng 1 quả cho vui thôi :p thôi hóng làm gì nữa các bác tuần sau là có hết mà, t7 cn ai làm đâu mà đợi :D

Ở đây mình không nói to hơn, nhưng nhận hay không nhận vẫn là việc của chi nhánh nhé. Kể cả là bạn có qua đc vòng pv ở chi nhánh, sau đó nếu hội sở ok rồi chi nhánh không thích vẫn từ chối tiếp nhận.
Cũng có thể có, nhưng mà trường hợp này rất ít.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,586
Số bình luận
528,110
Tổng số thành viên
351,960
Thành viên mới nhất
Etta James Merc
Back
Bên trên