BIDV [HOT] BIDV tuyển dụng tập trung đợt 2/2015 - 794 chỉ tiêu [05.07.2015]

o
Tạm biệt mn. Mình tạch rùi. Dù tạch nhưng mình vẫn phải nói thật là rất thích phong cách tuyển dụng của BIDV, chuyên nghiệp, công bằng. Mình nộp hồ sơ thi tuyển NH nhiều rồi, có NH ngay cả cái mail rep lại cũng k có, gọi điện lại càng k, rồi tuyển tập trung mà thi lung tung hết cả. Nhưng
BIDV đã cho m thêm niềm tin để thi vào NH và chọn gắn bó vs con đường này dù bây giờ m phải tạm rẽ sang một con đường khác. Kệ, dù đi đường vòng thì ta vẫn sẽ cố đi đến đích phải k? Hẹn gặp lại BIDV lần sau vậy. khi đó ta sẽ lớn và đủ lông cánh để chih phục được ngọn núi lớn này.
Chia buồn vs bạn. :( B dc rep mail nên biết rớt hay sao vậy b?
À b Cn nào thế?

Tạm biệt mn. Mình tạch rùi. Dù tạch nhưng mình vẫn phải nói thật là rất thích phong cách tuyển dụng của BIDV, chuyên nghiệp, công bằng. Mình nộp hồ sơ thi tuyển NH nhiều rồi, có NH ngay cả cái mail rep lại cũng k có, gọi điện lại càng k, rồi tuyển tập trung mà thi lung tung hết cả. Nhưng
BIDV đã cho m thêm niềm tin để thi vào NH và chọn gắn bó vs con đường này dù bây giờ m phải tạm rẽ sang một con đường khác. Kệ, dù đi đường vòng thì ta vẫn sẽ cố đi đến đích phải k? Hẹn gặp lại BIDV lần sau vậy. khi đó ta sẽ lớn và đủ lông cánh để chih phục được ngọn núi lớn này.
Mình cũng rất yêu BIDV.

Chả dám gọi điện hỏi chi nhánh nữa hỏi nhiều bị cáu cúp máy luôn

Có bạn nào CN ĐÔNG ĐÔ đc gọi báo đỗ hay mail báo tạch hay báo làm cộng tác viên chưa ah? M chẳng dám nhờ anh te te xem giúp đâu. mặc dù biết anh đang là người hùng của topic này. Anh nhím thì chắc đang bận vụ vcb rồi nên k đoái hoài gì sất nữa. Hôm trước nhờ anh tesser gì đấy bên topic vietcom xem giùm mà tach vcb nên giờ sợ lại trượt lắm ạ. Híc. Lịch sử mà lặp lại thì mình ngất trên cành quất mất, thôi thà cứ ôm hy vọng nhỏ nhoi vậy!
m nhận mail CTV từ 19 rồi nhé :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,671
Thành viên mới nhất
12bet1net
Back