BIDV [HOT] BIDV tuyển dụng tập trung đợt 2/2015 - 794 chỉ tiêu [05.07.2015]

Có bạn nào CN ĐÔNG ĐÔ đc gọi báo đỗ hay mail báo tạch hay báo làm cộng tác viên chưa ah? M chẳng dám nhờ anh te te xem giúp đâu. mặc dù biết anh đang là người hùng của topic này. Anh nhím thì chắc đang bận vụ vcb rồi nên k đoái hoài gì sất nữa. Hôm trước nhờ anh tesser gì đấy bên topic vietcom xem giùm mà tach vcb nên giờ sợ lại trượt lắm ạ. Híc. Lịch sử mà lặp lại thì mình ngất trên cành quất mất, thôi thà cứ ôm hy vọng nhỏ nhoi vậy!
Bạn mình thi chi nhánh Đông Đô sáng nay gọi điện hỏi phòng nhân sự được rồi, bạn gọi hỏi xem.

Mình vừa gọi điện cho chị Dương bên nhân sự ở ĐÔng đô chị bảo vẫn đang đợi hội sở duyệt kết quả mà. Chị ý rất là dễ mến, mình mà là con trai mình yêu chị ấy luôn mất. Ấn tượng tốt quá đi.

Có bạn nào CN ĐÔNG ĐÔ đc gọi báo đỗ hay mail báo tạch hay báo làm cộng tác viên chưa ah? M chẳng dám nhờ anh te te xem giúp đâu. mặc dù biết anh đang là người hùng của topic này. Anh nhím thì chắc đang bận vụ vcb rồi nên k đoái hoài gì sất nữa. Hôm trước nhờ anh tesser gì đấy bên topic vietcom xem giùm mà tach vcb nên giờ sợ lại trượt lắm ạ. Híc. Lịch sử mà lặp lại thì mình ngất trên cành quất mất, thôi thà cứ ôm hy vọng nhỏ nhoi vậy!
công nhận, mình k thi Đông Đô nhưng mà lần trc cũng nhờ a tester77 bên topic vcb xem mà tạch nên lần này k dám ib a te te xem cho nữa. thôi đành kéo dài sự chờ đợi vậy bạn ạ

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,671
Thành viên mới nhất
12bet1net
Back
Bên trên