BIDV [HOT] BIDV tuyển dụng tập trung đợt 2/2015 - 794 chỉ tiêu [05.07.2015]

@trangthuy199x thực ra thì cứ chụp ảnh như thường thôi, ko nhất thiết phải scan thành 1 file pdf, sau đó gom vào 1 folder, nén lại và up lên thôi ^^
Scan thành 1 file nó sẽ tạo sự thuận tiện cho người duyệt hồ sơ hơn. Ngày trước tớ cũng cho hết vào 1 folder rồi nén rồi gửi, nhưng sau khi đọc được cách của a Nhím thấy khá thông minh và chuyên nghiệp. Từng file rời nhà tuyển dụng mất công mở rồi tắt từng cái. Đó là cảm nhận của mình, tùy cách làm mỗi người :)

mọi người ơi mình buổi sửa lại bản hồ sơ, muốn thêm 1 ảnh nữa vào cái folder zip í ạ, thì mình phải sửa ở chỗ nào ạ, mình cám ơn

mọi người cho mình hỏi, người ta yêu cầu là file 4*6 tức là mình gửi kèm flie các văn bằng chứng chỉ ạ, em ko hiểu file 4*6 thì mình gửi như nào ạ
có phần để bạn upload hình lên mà
bidv -thong-bao-huong-dan-ung-vien-tao-tai-khoan-nop-ho-so-online-180-html

sao mãi k thấy mail xác nhận của Bidv nhỉ? có bạn nào nộp xong rồi mà chưa thấy mail k :(

Các file scan chứng chỉ thì làm như cách anh Nhím hướng dẫn ở page 1 ấy, sẽ được 1 file pdf. Sau đó cho file pdf đó với file ảnh 4*6 của bạn chung 1 folder, sau đó nén lại rùi gửi thôi :)
không phải nhé đừng có chỉ sai

không phải nhé đừng có chỉ sai
Sai gì bạn ơi? Mở trang 2 đi, dưới cùng có phần attach các chứng chỉ đấy. Còn chỗ bạn chụp là insert ảnh thẻ với ảnh toàn thân vào, lúc view lên nó sẽ hiện lên đầu tiên trong CV online của bạn :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,586
Số bình luận
528,110
Tổng số thành viên
351,960
Thành viên mới nhất
Etta James Merc
Back
Bên trên