BIDV [HOT] BIDV tuyển dụng tập trung đợt 2/2015 - 794 chỉ tiêu [05.07.2015]

Chiều nay pv, nghe nói COCC nhiều cực, cũng chả hi vọng gì nên ko ôn bao nhiêu, lên đây đọc câu hỏi xong thì xác định tạch luôn :(. Điểm anh văn mình cao nhất cn, ko biết có bị hỏi gì ko, lâu nay ko đụng tới nghe nói mấy :(. Kiến thức nghiệp vụ lại ko vững, càng nghĩ càng nản :(
Thôi năm ngoái thi viết tạch, năm nay vào dc pv coi như có tiến bộ. Đợt trước mình pv bên BIC bị xoay cả nửa tiếng, ko biết lần này sao đây

Các bạn nên chuẩn bị tinh thần với 1 anh HN ở hội sở rất đẹp trai bảo giới thiệu BIDV trong vòng 1 phút. Và mình hok có đồng hồ nói quá thì phải.
P/s: run thế này làm sao làm QLKH được. xác định rớt oy
Chi nhánh mình cũng có 1 anh ở HO về dễ thương cực, da trắng, má lúm đồng tiền, vui tính nữa chứ :p

Sao
Chiều nay pv, nghe nói COCC nhiều cực, cũng chả hi vọng gì nên ko ôn bao nhiêu, lên đây đọc câu hỏi xong thì xác định tạch luôn :(. Điểm anh văn mình cao nhất cn, ko biết có bị hỏi gì ko, lâu nay ko đụng tới nghe nói mấy :(. Kiến thức nghiệp vụ lại ko vững, càng nghĩ càng nản :(
Thôi năm ngoái thi viết tạch, năm nay vào dc pv coi như có tiến bộ. Đợt trước mình pv bên BIC bị xoay cả nửa tiếng, ko biết lần này sao đây
Sao bạn biết chiều nay nhiều COCC vậy ?

Hôm nay mình pv ở chi nhánh Hà Nội. Là người đầu tiên vào pv, nhìn HĐPV thôi đã thấy run. Về cơ bản là không tốt, ko hy vọng nhiều nhưng thật sự BIDV thật tuyệt vời.Hẹn gặp lại vào mùa tuyển dụng lần sau.

Em vừa pv về, hix nói chuyện nhanh quá bị mấy anh chị góp ý, không biết có đậu nổi k nữa. Anh/ chị em nào làm bank cho em hỏi nói nhanh có phải là khuyết điểm của làm tín dụng không vậy ? Vì em thấy mấy anh/ chị k hài lòng lắm, em phỏng vấn có tầm 15ph, bóc 4 câu hỏi, xoay quanh những vấn đề chung chung của NH, k khó lắm mà có vẻ em trả lời hơi vội -.-

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,672
Thành viên mới nhất
nemomerch
Back
Bên trên