BIDV [HOT] BIDV tuyển dụng tập trung đợt 2/2015 - 794 chỉ tiêu [05.07.2015]

Có ai còn giữ file chỉ tiêu tuyển của từng CN ko cho mình xin với. Nhớ hồi trước có thấy trên Web BIDV mà giờ lục lại ko thấy. Thường thì tỉ lệ chọi vòng phỏng vấn ở các CN có giống nhau ko, hay mỗi CN sẽ có 1 tỷ lệ chọi khác nhau? Bạn nào có kinh nghiệm pv đợt 1 rồi có thể mô tả sơ cho mình quy trình pv được ko ạ? VD như mỗi người pv khoảng bao nhiêu phút, lúc pv chỉ có mình với hội đồng PV thôi hay các thí sinh khác cũng có mặt tại đó luôn?

Mừng vì đạt nhưng hụt vì điểm thấp nhât và tỉ lệ chọi cao :3
WEB MỚI UP LẠI FILE NHƯNG CHỈ BÁO ĐẠT HAY KHÔNG ĐẠT, KHÔNG HIỆN THỊ ĐIỂM. MÌNH CÓ KỊP TẢI FILE CÓ ĐIỂM VỀ MÁY, BẠN NÀO CẦN THÌ MÌNH GỬI QUA MAIL CHO ( do không post đây được)
Bạn ơi bạn cho mình xin nhờ file điểm vào mail: Thuyhangqb92 giúp mình với nhé, mình cảm ơn bạn nhiều :)

Các bạn ơi, hồ sơ bản sao y mình đem lên trước khi đi phỏng vấn hả? Nếu thế thì chi nhánh vẫn chưa gọi đưa lên sao được nhỉ?

Có ai còn giữ file chỉ tiêu tuyển của từng CN ko cho mình xin với. Nhớ hồi trước có thấy trên Web BIDV mà giờ lục lại ko thấy. Thường thì tỉ lệ chọi vòng phỏng vấn ở các CN có giống nhau ko, hay mỗi CN sẽ có 1 tỷ lệ chọi khác nhau? Bạn nào có kinh nghiệm pv đợt 1 rồi có thể mô tả sơ cho mình quy trình pv được ko ạ? VD như mỗi người pv khoảng bao nhiêu phút, lúc pv chỉ có mình với hội đồng PV thôi hay các thí sinh khác cũng có mặt tại đó luôn?
pv từng người vào,1 người có thể 10 15p hoặc lâu hơn,hội đồng tuỳ CN từ 5-10 người.có bốc thăm câu hỏi để pv và có pv = tiếng anh 1 2 câu.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,660
Thành viên mới nhất
info8xbetonline
Back
Bên trên