BIDV [HOT] BIDV tuyển dụng tập trung đợt 2/2015 - 794 chỉ tiêu [05.07.2015]

tuỳ nhé,cũng có khi cùng 1 CN có bạn 50 mấy điểm rớt 40 mấy điểm đậu thi viết nhé :p

tuỳ nhé,cũng có khi cùng 1 CN có bạn 50 mấy điểm rớt 40 mấy điểm đậu thi viết nhé :p
Tiếng anh 30%, nghiệp vụ 70% tức là lấy điểm t.a nhân với 30%, điểm nghiệp vụ nhân với 70% cộng tổng lại hay sao vậy cậu? Còn điểm liệt là bao nhiêu cậu biết ko?

The la vi nguyen nhan gi ha ban??? Chac phai co ly do thich dang chu? HI ^^
Tiếng anh 30%, nghiệp vụ 70% tức là lấy điểm t.a nhân với 30%, điểm nghiệp vụ nhân với 70% cộng tổng lại hay sao vậy cậu? Còn điểm liệt là bao nhiêu cậu biết ko?
(Điểm Tiếng anh x 30% + điểm nghiệp vụ x 70% )/100% = điểm chính thức.lúc trước có CN điểm chính thức người 50 mấy rớt,điểm người 40 mấy lại đậu.Cũng ko hiểu vì sao,chắc có lý do riêng gì đó :D,còn điểm liệt thì không biết.Điểm tổng kết = điểm (vòng 2 + vòng 3)/2 = điểm trúng tuyển,nên điểm vòng 2 càng cao cũng càng có lợi trúng tuyển.

Co chac chan ko ban oi? Ca Tieng Anh va Nghiep vu, moi~ mon tren 60 thi pass a? The neu tat ca deu qua thi tat ca deu vao vong phong van a?

Chắc nhé b. Ng nhà mình thì bảo quan trọng là nghiệp vụ, t.Anh hầu như chỉ là điều kiện cần, với tỉ lệ 20-80 nói thật t.anh trên 70 cũng chả vớt đc bnhieu nếu nghiệp vụ kém =)).
Còn mấy anh chị thi trc thì mình thấy hầu như trên 50 là qua r. Có chị nghiệp vụ 60, tanh 40 vẫn qua. mng đều bảo cái chính là nghiệp vụ thôi

(Điểm Tiếng anh x 30% + điểm nghiệp vụ x 70% )/100% = điểm chính thức.lúc trước có CN điểm chính thức người 50 mấy rớt,điểm người 40 mấy lại đậu.Cũng ko hiểu vì sao,chắc có lý do riêng gì đó :D,còn điểm liệt thì không biết.Điểm tổng kết = điểm (vòng 2 + vòng 3)/2 = điểm trúng tuyển,nên điểm vòng 2 càng cao cũng càng có lợi trúng tuyển.
5 mấy rớt 4 mấy đậu vì cvqlkh ưu tiên Nam nữa nhá. Chị mình thi đợt I 66 điểm ko được đi pv. Ông 50 điểm lại đc đi :))

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,096
Tổng số thành viên
351,835
Thành viên mới nhất
alipapala116
Back
Bên trên