BIDV [HOT] BIDV tuyển dụng TẬP TRUNG ĐỢT 1/2016 trên TOÀN HỆ THỐNG [23.03-27.03.2016]

Hnay hóng thấy mấy bạn nói dc gọi điện rùi mà ko có mấy người nữa lên confirm,trong ub toàn mấy bạn tạch lên hóng hớt:D:D

Hnay xem thời sự thấy TGĐ BIDV đag ở Nga cơ các bạn ạ. Chắc chắn là sang tuần sếp mới về và ký dsach để công bố rộng rãi cơ.
Cố gắng lên còn có tuần nữa thôi để đc tận mắt thấy thông báo giấy trắng mực đen rồi!!

Thế để đầu tuần đi cho đẹp bạn à, cuối tuần để tâm trạng đi chơi kiếm gấu nữa. :D
:) sao mình thấy nhiều bạn boy xinh girl đẹp mà vẫn ế :) ế chơi với ế mà không chịu iu nhau. :b :b. Mình là mình ngại lắm.

đôi khi nghĩ trong đầu có ai thương thầm mình không ta ???? :) nói ra mình còn gật đầu chứ, FA lâu wuá rồi.

:) sao mình thấy nhiều bạn boy xinh girl đẹp mà vẫn ế :) ế chơi với ế mà không chịu iu nhau. :b :b. Mình là mình ngại lắm.

đôi khi nghĩ trong đầu có ai thương thầm mình không ta ???? :) nói ra mình còn gật đầu chứ, FA lâu wuá rồi.
Thấy bạn nữ nào cũng kêu ế, trong khi avartar xinh lồng lộng thế kia. Em mà ngon ngon tí là em giúp đỡ tất cả mọi người. hihi.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,516
Thành viên mới nhất
lequangminh2001
Back
Bên trên