BIDV [HOT] BIDV tuyển dụng TẬP TRUNG ĐỢT 1/2016 trên TOÀN HỆ THỐNG [23.03-27.03.2016]

Các anh chị bạn ơi, cho em hỏi ngu với ạ. Em thi CV GDV chi nhánh Hoàn kiếm đc thông báo đạt bằng điện thoại từ hôm qua, nhưng chị ý bảo kết quả sẽ gửi lên HO. Cho em hỏi là báo như vậy rồi thì đã chắc chắn đỗ chưa ạ, có trường hợp nào đã đc thông báo như vậy mà HO ko duyệt và bị tạch ko :D Tại em đang có chỗ nữa mời đi làm, mà ko biết chỗ này có chắc chắn ko để bỏ chỗ kia. o_Oo_O

Các anh chị bạn ơi, cho em hỏi ngu với ạ. Em thi CV GDV chi nhánh Hoàn kiếm đc thông báo đạt bằng điện thoại từ hôm qua, nhưng chị ý bảo kết quả sẽ gửi lên HO. Cho em hỏi là báo như vậy rồi thì đã chắc chắn đỗ chưa ạ, có trường hợp nào đã đc thông báo như vậy mà HO ko duyệt và bị tạch ko :D Tại em đang có chỗ nữa mời đi làm, mà ko biết chỗ này có chắc chắn ko để bỏ chỗ kia. o_Oo_O
Mình cũng băn khoăn cái này hai tuần rồi :))
Nhưng theo mình biết, và mấy anh nhận sự BIDV trong này cũng nói rồi mà, trong danh sách là đã có >90% rồi, nếu bạn ko nằm trong diện blacklist của ngân hàng (theo mình hiểu blacklist là kiểu như đã có kết quả đỗ nhưng bỏ không lý do, hoặc là phát hiện tiêu cực gì đó đen đủi bị nhân sự HO điền tên vào blacklist,...) thì gần như là đỗ rồi.
Mà nhân sự chi nhánh đã gọi thông báo thì chắc quá rồi còn gì, các vấn đề còn lại của HO là thủ tục và hợp thức chính thức hóa.
Bỏ BIDV theo một lời mời khác thì chắc chắn chỗ đó cũng khá có sức nặng :))

Có bác nào ở SGD1 có tin gì chưa ạ? Tự nhiên e thấy đt e có vấn đề. Ko nhận được cuộc gọi.

Thế gọi chị đi, tớ 93 >92 nhé =))=)) Chế ko thấy t cmt là tay ko bắt giặc, hứng lên là thi SGD1 à?
93 à, gọi em trước 1 câu cho quen vậy, em gì ơi quê ở đâu có ny chưa:rolleyes:

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,655
Thành viên mới nhất
tufamanbk8
Back