BIDV [HOT] BIDV tuyển dụng TẬP TRUNG ĐỢT 1/2016 trên TOÀN HỆ THỐNG [23.03-27.03.2016]

Hầu như phỏng vấn xong những bạn đỗ là tự tin mình đỗ 90% là ít nhất . Chả có gì mà hồi hộp quá . Đã trả lời không được câu xã hội thì tạch 100% vì chiếm 30 điểm.
Sau đó người ta còn hỏi rất nhiều câu phụ liên quan đến công việc. Bạn nào được hỏi sẽ cảm giác được ngay .Vì câu hỏi rất có hàm ý là khả năng chọn bạn rất cao . (Đây là kinh nghiệm anh chị , bạn bè mình trong BIDV chia sẻ). Phỏng vấn xong nếu tạch thì là tự cảm giác biết được 90% mình tạch rồi nhé . Đơn giản là người ta chỉ hỏi thêm vài câu cho có . Thậm chí không hỏi gì .
Ơ e còn chả đc bốc câu XH vậy chắc là tạch 101% rồi.:((

hôm nay trên intranet của BIDV có công văn lên yêu cầu các chi nhánh có kế hoạch đào tào cán bộ mới, hạn 13/6 phải có danh sách cán bộ đký về trường đào tạo chắc kết quả có trong tuần thôi

hôm nay trên intranet của BIDV có công văn lên yêu cầu các chi nhánh có kế hoạch đào tào cán bộ mới, hạn 13/6 phải có danh sách cán bộ đký về trường đào tạo chắc kết quả có trong tuần thôi
B chắc mới vào bidv ah? Cái này chẳng liên quan j tới đợt tuyển dụng lần này cả. Cái này là đào tạo cán bộ mới, những cán bộ mới kiểu j cũng sẽ phải học lớp này để lấy chứng chỉ, vấn đề là học lúc nào thì do chi nhánh cử đi, không đợt này thì đợt tháng 10,11. Chứ k phải là bắt buộc mọi cán bộ mới cũng phải đi học đọt này nhé!

Ôi..mình đang cân nhắc mak h vẫn chưa thấy tin của bidv..chẳng nhẽ nào tạch..hic hic...có ai SGD2 có kq chuyên viên qh khách hàng chưa

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,081
Tổng số thành viên
351,413
Thành viên mới nhất
kyzsvncuao1333
Back
Bên trên