BIDV [HOT] BIDV tuyển dụng TẬP TRUNG ĐỢT 1/2016 trên TOÀN HỆ THỐNG [23.03-27.03.2016]

Hầy za!!! làm bác @giangnambk giận rùi :3
Thực ra các anh ý cũng có ý tốt nên mới vào thông tin cho mình thôi, nhà mình ai tin thì tin, không tin thì thôi để chúng mình còn hóng nữa chứ :(
Thực lòng nên cảm ơn các anh ý đã nằm vùng lắng nghe và giải đáp thông tin không ít cho uber nhà mình mà!
anh @giangnambk đừng đi anh nhá :))
Dau co ai trach bac giangnambk,chi trach la trach nhung ai quang bom khong dung su that thoi,chu nhung thong tin bac giangnambk cung cap la dung su that ma,bac ay thong bao kip thoi moi nguoi con cam on bac ay nhieu chu dau ai dam trach.

Không ai dỗi hơi rảnh việc vào quăng boom các bạn đâu. Các bác đồng nghiệp cũng như mình chắc đều bận cv cả ngày cả, nên bác nào vào thông tin trên này cũng đều vì mục đích giúp đỡ các bạn. Các bạn nói ngta quăng boom ngta chả buồn giúp các bạn nữa đâu. Sớm muộn cũng có kết quả thôi, các bạn chịu khó chờ nhé! Mình cũng sẽ không cung cấp thông tin cho các bạn nữa đâu.mong các bạn thông cảm! Bạn nào đỗ thì đầu t6 đi làm nhé
bọn tớ ngồi hóng thông tin mới, cứ có cái gì mới đều tin hết nhưng mà rõ mấy bạn trên đã bảo không có tên rồi thì mới thấy thông tin đấy lạ thôi. Mọi ng ai cũng trông chờ kq sớm nên cứ kiểu thông tin nhiễu loạn gây hoang mang lắm. Giờ ngồi trông cái điện thoại là tốt nhất. hết hóng.

bọn tớ ngồi hóng thông tin mới, cứ có cái gì mới đều tin hết nhưng mà rõ mấy bạn trên đã bảo không có tên rồi thì mới thấy thông tin đấy lạ thôi. Mọi ng ai cũng trông chờ kq sớm nên cứ kiểu thông tin nhiễu loạn gây hoang mang lắm. Giờ ngồi trông cái điện thoại là tốt nhất. hết hóng.
Dung vay,da hoi hop ma thong tin nhieu loan thi hoang mang cuc ky,nen rat can nhung thong tin cung cap chinh xac va kip thoi.

Nhìn thì ai cũng biết là bác Giangnambk là làm ở HO rồi, chắc chắn là bác ấy biết thông tin nhưng mà trong bối cảnh m.n đang
Dung vay,da hoi hop ma thong tin nhieu loan thi hoang mang cuc ky,nen rat can nhung thong tin cung cap chinh xac va kip thoi.
Nói chung là thông tin sớm là rất cần thiết nhưng mà phải là thông tin chính xác và chất lượng chứ thông tin mang ra kiểu vô thưởng vô phạt thì cũng chẳng giải quyết dk vấn đề gì

Thông thường các bạn nếu đậu sẽ có thời gian bảo lưu kq 30 ngày. Sau 30 ngày k nhận việc thì huỷ kq. Còn đợt tuyển dụng lần này dự kiến 1/6 sẽ đi làm. Kq sẽ có trong tuần này thôi nên đừng rối nhé mn.
P/s: Đợt 2 năm ngoái hình như 30/8 có kq. Ngày 1/9 nhận việc đi làm mà :)

Thông thường các bạn nếu đậu sẽ có thời gian bảo lưu kq 30 ngày. Sau 30 ngày k nhận việc thì huỷ kq. Còn đợt tuyển dụng lần này dự kiến 1/6 sẽ đi làm. Kq sẽ có trong tuần này thôi nên đừng rối nhé mn.
P/s: Đợt 2 năm ngoái hình như 30/8 có kq. Ngày 1/9 nhận việc đi làm mà :)
Cam on ban da chia se,nhung ket qua lan nay la dang tren trang web truoc hay chi nhanh dien thoai truoc vay ban?

Còn kq các chi nhánh hiện nay vẫn chưa biết hết, các bạn chờ thêm vài ngày nữa. Dù gì cũng đi tới cuối đường rồi, cơ hội chia đều cho mn. Cứ hy vọng đi nhé, k phải cứ điểm cao hay pv đc là đậu đâu, nên ai pv k tốt cũng đừng bi quan. Chọn nhân viên dựa vào có hợp với tổ chức chứ k phải dựa vào trình độ nhé!

Còn kq các chi nhánh hiện nay vẫn chưa biết hết, các bạn chờ thêm vài ngày nữa. Dù gì cũng đi tới cuối đường rồi, cơ hội chia đều cho mn. Cứ hy vọng đi nhé, k phải cứ điểm cao hay pv đc là đậu đâu, nên ai pv k tốt cũng đừng bi quan. Chọn nhân viên dựa vào có hợp với tổ chức chứ k phải dựa vào trình độ nhé!
bạn nói làm mh cảm thấy thoải mái ghê :) quyết chiến thi đợt 2 thôi

Vay thi tre lam la t6 tuan nay la cung se biet ket qua thoi phai khong ban?Ban noi con vai chi nhanh chua biet ket qua,khong biet co chi nhanh Bac Sai Gon trong do khong ban?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,527
Thành viên mới nhất
ngoctai1312
Back
Bên trên