BIDV [HOT] BIDV tuyển dụng TẬP TRUNG ĐỢT 1/2016 trên TOÀN HỆ THỐNG [23.03-27.03.2016]

Uh thì đa phần ở đây là những ng ko quen chứ quen thì khỏi nói nữa. Vấn đề đó a ko rõ có xác minh ko. nhưng a nghĩ đó là phần phụ!@@
Tại em thấy các bạn đỗ vietinbank có phần xác minh lại hồ sơ rồi mới quyết định đỗ hay trượt nên em mới muốn hỏi xem bidv thế nào. Nếu ko xác minh thì may, nếu phải xác minh để em báo lại với sếp trước, sếp em hiền thôi nhưng em ko muốn đùng một phát ném quả bom vào sếp, mình nói trước thì dễ ứng xử với sếp hơn.

Có bác nào như mình ko? Có kinh nghiệm 1 năm. Đi thi rõ may, bốc 3 câu dễ ơi là dễ, trả lời ok, hđpv bảo e trl được 9.5, mà hđpv cũng thoải mái nữa, ng phỏng vấn và được pv cứ hề hề hà hà cười suốt. Mà giờ nghe tin khéo tạch quá. Thôi an ủi là đi pv cũng vui đi. Chắc là do duyên chưa đủ rồi. :3
Em với hđpv cũng hề hề hà hà suốt đây bác (vì có biết nói cái gì đâu), còn chẳng được hỏi trước em làm gì, ở đâu, mong muốn nguyện vọng ra sao. Pv xong là tập xác định rồi

Em với hđpv cũng hề hề hà hà suốt đây bác (vì có biết nói cái gì đâu), còn chẳng được hỏi trước em làm gì, ở đâu, mong muốn nguyện vọng ra sao. Pv xong là tập xác định rồi
Buồn nhỉ. :))) mình thì trao đổi kinh nghiệm tý thôi, cũng chả đc hỏi mấy cái kia. :)))) nc là cười nhiều quá lúc bị đuổi ra hơi bị hụt hẫng bạn ạ. :)))) thế này gọi là "chết mà vẫn cười"(chết cười)

Không biết có chi nhánh nào phỏng vấn muộn hơn SGD1 nữa không :)) Hôm nay tớ đi pv bên SGD 1 về cho các bạn ngày mai đi pv ít review mà an tâm ngủ ngon nhé. Hội đồng pv vui tính lắm, không quá mặt lạnh như một số chi nhánh các bạn đã kể trên kia đâu. Tớ làm các anh chị cười mấy lần ngon nghẻ :)) Câu hỏi của tớ về Cao tốc Nội Bài Lào Cai, lợi ích kinh tế của cao tốc này; rồi bảo lãnh ngân hàng; và mặt tốt và mặt cần cải thiện trong công việc hiện tại của em; ngoài ra cũng thêm mấy câu cơ bản như kinh nghiệm làm việc, hoạt động, blah blah. Câu hỏi nghiệp vụ t bốc câu đầu tiên về bảo lãnh ngân hàng t không nhớ lắm, xin bốc sang câu thứ 2, câu này còn không biết câu hỏi hỏi gì :)) nên đánh liều xin quay lại câu 1 thế mà vẫn được.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back
Bên trên