BIDV [HOT] BIDV tuyển dụng TẬP TRUNG ĐỢT 1/2016 trên TOÀN HỆ THỐNG [23.03-27.03.2016]

thế hơi phí. mình thì ngược lại điểm v1 gần cuối nhưng pv tốt nên có cơ hội!@@ mà bốc thăm câu hỏi nên cũng do may mắn nữa @@
T pv cũng bthg, có điều t con gái sn 88, lại chưa có gđ, thường ngta cũng k thích. Mà bên cn t pv thì cũng k hỏi nhiều như các cn khác

theo thông tin mình được biết nếu chi nhánh nào đã hoàn thành pv xong thì kết quả đang gửi lên HO duyệt. nếu nhanh thì hết tuần này còn đâu có thể tuần sau. mình hỏi pit dc thông tin vậy thôi. còn ai quen thì chắc hỏi dc kết quả đó!@@
Anh ơi, anh Dc bidv hoàn kiếm gọi rồi ạ? Thế là e hết hi vọng rồi :((

theo thông tin mình được biết nếu chi nhánh nào đã hoàn thành pv xong thì kết quả đang gửi lên HO duyệt. nếu nhanh thì hết tuần này còn đâu có thể tuần sau. mình hỏi pit dc thông tin vậy thôi. còn ai quen thì chắc hỏi dc kết quả đó!@@
Quen chac la phai quen nguoi lam trong chi nhanh thi moi hoi duoc phai khong ban?Trong topic nay khong biet co ai da lam BIDV co the xem gium ket qua nhu o topic thi BIDV dot 2/2015 khong nhi?

Ng ta gọi cho mỗi a để thảo luận mức lương vì a có kih nghiệm rồi còn họ chưa báo cho ai dau.ket qua dag gửi HO trong đó có a.a chỉ pit vạy!@@
Hm pv nta hỏi em, lương lậu, rượu bia, bóng banh. E cũng làm ngân hàng gần 2 năm, cũng có chút hi vọng. Nhưng kiểu này vẻ khó rồi.

Hm pv nta hỏi em, lương lậu, rượu bia, bóng banh. E cũng làm ngân hàng gần 2 năm, cũng có chút hi vọng. Nhưng kiểu này vẻ khó rồi.
Thế a ko dc hỏi cái đó.sag hôm sau dc gọi thảo luận về lương e ah.vi a cug do vietinbank. a cug chi 2 nam kih nghiem thui.the van con nguyen co hoi!@@

Đợt tuyển này chắc đầu tuần sau có kết quả thôi, các bạn cứ thoải mái khỏi phải hóng làm gì cho mệt.
Nếu ai trúng tuyển thì khoảng đầu tháng 6 đi làm

Có ng wen thi pit kết quả rồi đó. Còn kết quả chị đợi gửi lên HO nữa thôi.hoi chi nhánh nếu quen nhé!@@ mình chịu chả quen ai!@@

Có ng wen thi pit kết quả rồi đó. Còn kết quả chị đợi gửi lên HO nữa thôi.hoi chi nhánh nếu quen nhé!@@ mình chịu chả quen ai!@@
ở đây đa phần là các bạn ko quen thôi anh. :) Thế nên mới nhặng xị hồi hộp chờ đợi, chứ đúng là phỏng vấn xong thì người chi nhánh biết ai đỗ ai trượt hết rồi còn gì. Anh ơi thế lúc bidv báo anh đỗ họ có bảo là họ sẽ xác minh gì từ người tham khảo ko? Em tự đi thi chứ ko báo sếp biết vụ này, nếu phải xác minh thì cũng nói trước với sếp một tiếng.

ở đây đa phần là các bạn ko quen thôi anh. :) Thế nên mới nhặng xị hồi hộp chờ đợi, chứ đúng là phỏng vấn xong thì người chi nhánh biết ai đỗ ai trượt hết rồi còn gì. Anh ơi thế lúc bidv báo anh đỗ họ có bảo là họ sẽ xác minh gì từ người tham khảo ko? Em tự đi thi chứ ko báo sếp biết vụ này, nếu phải xác minh thì cũng nói trước với sếp một tiếng.
Uh thì đa phần ở đây là những ng ko quen chứ quen thì khỏi nói nữa. Vấn đề đó a ko rõ có xác minh ko. nhưng a nghĩ đó là phần phụ!@@

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,809
Thành viên mới nhất
thud
Back
Bên trên