BIDV [HOT] BIDV tuyển dụng TẬP TRUNG ĐỢT 1/2016 trên TOÀN HỆ THỐNG [23.03-27.03.2016]

• Bắt đầu Bắt đầu cocghe266
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
Cứ chiến đấu nhiệt tình thôi bác ạ. Năm ngoái em còn đang là sv (em ko được đào tạo một chút nào về ngân hàng luôn) đã đi thi rồi. Nhìn danh sách thi với lên mạng xem qua đề của các năm trước shock toàn tập, định ko đi nữa rồi cơ. Thế rồi vẫn cứ đánh liều đi, sáng hôm đi thi còn đau bụng vã cả mồ hôi. Về tưởng tèo, ai dè xếp hẳn thứ 3:D:D:D
Giỏi thế, năm nay thi địa điểm nào thế, cho bạn xem với được không?

Giỏi thế, năm nay thi địa điểm nào thế, cho bạn xem với được không?
Năm ngoái em thi Hải Phòng bác ạ, đến khi đi pv thì may quá chị điểm cao nhất ko đi:D:D:D. Năm nay em thi Bắc HN, cả chi nhánh "có" 32 thanh niên đi thi thôi mà nên khả năng em lại tèo như Vietin roài

Pass được vòng viết của BIDV là giỏi lắm rồi đó bạn. :)
Em còn chẳng hiểu năm ngoái ngu thế mà sao pass được cả Vietin với BIDV mới hay, nhưng số đen là vào đến vòng pv, đứng thứ 3 trong khi chi nhánh lấy 2 người. Thế là rẽ ngoặt 180 độ từ GDV sang QHKH bên NCB; và giờ thì lại quay về thi GDV đây

Năm ngoái em thi Hải Phòng bác ạ, đến khi đi pv thì may quá chị điểm cao nhất ko đi:D:D:D. Năm nay em thi Bắc HN, cả chi nhánh "có" 32 thanh niên đi thi thôi mà nên khả năng em lại tèo như Vietin roài
có lượng hồ sơ ảo k bạn? đỗ như vậy thì kiến thức bạn quá khủng r

vậy là bạn phải đậu rồi chứ? sao năm nay lại thi nữa??

Back
Bên trên