BIDV [HOT] BIDV tuyển dụng TẬP TRUNG ĐỢT 1/2016 trên TOÀN HỆ THỐNG [23.03-27.03.2016]

• Bắt đầu Bắt đầu cocghe266
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
Hơi chen ngang các bác tí, bác nào có ảnh chụp đề lần này cho t xin vs ạ. Em khẩn thiết xin các bác. E thi Bidv 2 lần r đều ko vô :(((

Hơi chen ngang các bác tí, bác nào có ảnh chụp đề lần này cho t xin vs ạ. Em khẩn thiết xin các bác. E thi Bidv 2 lần r đều ko vô :(((
Thi như thi Đh đó bạn :( chắc k ai dám bỏ đt ra chụp đâu vì có mà bị bắt đc chắc lần sau khỏi thi BIDV luôn quá

Cho e hỏi cả nhà câu hiện nay có bnhiu NHang Nhà nước, là những NH nào với ạ!!! E cảm ơn! E tìm trên mạng mà mỗi trang mỗi kiểu, hoang mang style...
Theo mình câu này là 2 NH Agribank vs Bidv thôi thì phải hôm trước đọc được bạn nào đó đi phỏng vấn họ bảo thế!

Theo mình câu này là 2 NH Agribank vs Bidv thôi thì phải hôm trước đọc được bạn nào đó đi phỏng vấn họ bảo thế!
Tớ lại nghĩ là 4 NH là Agribank, VNCB, Ocean và PGBank bởi cả 4 đều 100% sở hữu nhà nước
Còn BIDV tuy sở hữu NN > 95% nhưng vẫn có các thành phần sở hữu khác

Tớ lại nghĩ là 4 NH là Agribank, VNCB, Ocean và PGBank bởi cả 4 đều 100% sở hữu nhà nước
Còn BIDV tuy sở hữu NN > 95% nhưng vẫn có các thành phần sở hữu khác
Trong cẩm nang thi nh 2016 của a acidamin thì 4nhnn là agri, bidv, vietcom, viettin
Thêm nữa, trên báo họ vẫn nói đây là 4 NHTMCP NN mà

Trong cẩm nang thi nh 2016 của a acidamin thì 4nhnn là agri, bidv, vietcom, viettin
Thêm nữa, trên báo họ vẫn nói đây là 4 NHTMCP NN mà

Tớ nghĩ Vietcom, Vietin với BIDV là NH TMCP Nhà nước chi phối (nghĩa là Nhà nước nắm giữ trên 50% cổ phần)
Tại vì báo mạng cũng có nhiều bài đăng từ các năm trước nữa mà luật DN mới DNNN phải là DN Nhà nước nắm giữ 100% cổ phần thì mới có hiệu lực từ 1/7/2015
Hz.. Đấy là tớ hiểu theo logic của tớ.
Tớ nghĩ nếu vào câu này, mn cứ trả lời theo đáp án mà mình thấy đúng và giải thích vì sao mình cho điều đó là đúng là được.

Tớ nghĩ Vietcom, Vietin với BIDV là NH TMCP Nhà nước chi phối (nghĩa là Nhà nước nắm giữ trên 50% cổ phần)
Tại vì báo mạng cũng có nhiều bài đăng từ các năm trước nữa mà luật DN mới DNNN phải là DN Nhà nước nắm giữ 100% cổ phần thì mới có hiệu lực từ 1/7/2015
Hz.. Đấy là tớ hiểu theo logic của tớ.
Tớ nghĩ nếu vào câu này, mn cứ trả lời theo đáp án mà mình thấy đúng và giải thích vì sao mình cho điều đó là đúng là được.
Thì họ có thêm chữ cổ phần ruj mà, nghĩa là cổ phần nn chiếm đa số, chi phối, còn lại là cổ đông khác nắm giữ

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,585
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,981
Thành viên mới nhất
timduongdi
Back
Bên trên