BIDV [HOT] BIDV tuyển dụng TẬP TRUNG ĐỢT 1/2016 trên TOÀN HỆ THỐNG [23.03-27.03.2016]

Tớ về Bố mẹ hỏi đủ kiểu. "Ng ta có nghe con trả lời ko ? Thái độ của họ thế nào con? Các b khác trả lời tốt cả ko? Con về có chào ai ko đó?. " :oops: con ko có tân trạng nựa :confused::confused::confused:
"Đắng nòng"[/QUOTE
Tớ về Bố mẹ hỏi đủ kiểu. "Ng ta có nghe con trả lời ko ? Thái độ của họ thế nào con? Các b khác trả lời tốt cả ko? Con về có chào ai ko đó?. " :oops: con ko có tân trạng nựa :confused::confused::confused:
"Đắng nòng"
Bố mẹ lo hơn cả con ấy nhỉ :v

trận chiến gạc ma là gì vậy bạn :((((( mình thấy mình đã đủ xui r mà bạn còn ghê hơn :((( mà câu KTXH của bạn là gì thế?
Mình pv về thấy hoang mang quá nè :(

Gạc Ma mà bạn không biết thì đúng là chế độ giáo dục nhồi sọ quá kinh :D

Review cho các bác các câu hỏi em đi thi phỏng vấn vị trí QHKH thì 1 câu nghiệp vụ hỏi là điều kiện để khách hàng được vay vốn tại ngân hàng là gì? hình như có 2 yêu cầu là mục đích sử dụng vốn vay hợp pháp và thời gian trả đúng hạn...
2. Bạn biết gì về trận chiến Gạc Ma?
3.Có bao nhiêu ngân hàng bị mua lại với giá 0 đồng? kể tên và dựa vào đâu để NHNH mua với giá đó? dựa vào việc vốn chủ sở hữu bị âm!
Mình cũng có câu 0 đồng này, KH hiện tại của mình cũng có mấy ng làm ở NH 0 đồng mà lúc ấy bối rối quá không nhớ ra, nói nhặng xị tè le =))

Gạc Ma mà bạn không biết thì đúng là chế độ giáo dục nhồi sọ quá kinh :D

Mình cũng có câu 0 đồng này, KH hiện tại của mình cũng có mấy ng làm ở NH 0 đồng mà lúc ấy bối rối quá không nhớ ra, nói nhặng xị tè le =))
hình như 3 ngân hàng O đồng, Oceanbank, Pgbank, VNCB phải hem ta.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,655
Thành viên mới nhất
tufamanbk8
Back
Bên trên