BIDV [HOT] BIDV tuyển dụng TẬP TRUNG ĐỢT 1/2016 trên TOÀN HỆ THỐNG [23.03-27.03.2016]

các bạn ơi nhiều khi ôn cho lắm vô cũng bốc câu hỏi trớt quớt à. hên xui thôi. theo mình biết là trả lời đúng sai không quan trọng đâu. quan trọng là bạn vui vẻ và tự tin.
nhưng, hiện tượng của mình ở sở 2 là: 8 người pv mà...chẳng thấy ai nghe mình nói hết. người thì bấm điện thoại, người thì nghĩ mông lung...
Hiện tượng này là gì vậy các bạn? Gửi gắm hết rồi chăng? mặc dù mình bốc câu hỏi dễ và trả lời ok.

các bạn ơi nhiều khi ôn cho lắm vô cũng bốc câu hỏi trớt quớt à. hên xui thôi. theo mình biết là trả lời đúng sai không quan trọng đâu. quan trọng là bạn vui vẻ và tự tin.
nhưng, hiện tượng của mình ở sở 2 là: 8 người pv mà...chẳng thấy ai nghe mình nói hết. người thì bấm điện thoại, người thì nghĩ mông lung...
Hiện tượng này là gì vậy các bạn? Gửi gắm hết rồi chăng? mặc dù mình bốc câu hỏi dễ và trả lời ok.
bạn bôc được những câu j thế. share cho anh em tý

Có ai đen như m không? hôm nay lấy cmt để đi nộp mới phát hiện mất cmt =.=, lại không còn giữ bản công chứng nào =.=
cậu ơi cậu nhận được mail chưa, hay là nộp hs xong lại loại nữa nhỉ, mình vẫn chưa nhận được mail, sốt ruột quá.... có nên hỏi nhân sự không nhỉ?

c thi vị trí gì thế?

Vừa đi nộp hồ sơ, anh nhân sự hỏi, em thi bao giờ chưa? Mình thành thật là thi đợt tập trung năm ngoái. Anh bảo sao năm ngoái ko được, năm nay ko đổi chi nhánh đi, mình cũng thật thà bảo do chi nhánh gần nhà. Ko biết ý anh ý là sao? Thi cùng 1 chi nhánh 2 lần liền là có vấn đề ko nhỉ? :(:(:(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,489
Thành viên mới nhất
789betstyle
Back
Bên trên