BIDV [HOT] BIDV tuyển dụng CV Tài chính tín dụng tại CN Hà Thành, Thanh Xuân, Tây HN [13.01-15.01.2014]

bạn ơi.mai thi ở 56 vũ trọng phụng đúng không.. tớ qua đấy không thấy dán danh sách thi. và số báo danh nhỉ?

Bạn t bảo trong tuần sau :)) mới lại bạn ý cũng có qđ đi làm trước Tết rồi, học CĐ ở quê mà 300 tr là xong xuôi hết
ak, vậy bạn bạn thi chi nhánh nào vậy?????
Đừng nói là mọi ị trí đều đã có chủ rồi nhé!
Thấy ức chế lắm :(
Hôm nay đi thi cũng thấy vắng mặt các nhân tài có khả năng là đã được gửi :-/
Chả có nhẽ

Hôm nay thi GDV Cn Hà Thành, ít nhất có 1 trường hợp gài bài lộ liễu. Giám thị ngồi làm bài cho rồi đưa cùng với giấy nháp, liên tục được hỏi thăm nhắc nhở. Mọi người xung quanh đều nhìn thấy hết. Ko biết lúc ấy bắt quả tang rồi xem mấy bà ăn nói sao. Bố láo thật!

K pjt có phải mình đếm nhầm k mà chi nhánh Tây Hà Nội danh sách dán ở cửa là 25 nhưng vào thi có 28 ng, why???

túi đề thi đúng là ghi 28 đề. t ngồi đầu nhìn rõ. còn có phải 28 người thi k thì t k để ý. nhưng thứ tứ của t đúng nhu ds dán. các b thứ tự cuối thấy sao?

Hôm nay thi GDV Cn Hà Thành, ít nhất có 1 trường hợp gài bài lộ liễu. Giám thị ngồi làm bài cho rồi đưa cùng với giấy nháp, liên tục được hỏi thăm nhắc nhở. Mọi người xung quanh đều nhìn thấy hết. Ko biết lúc ấy bắt quả tang rồi xem mấy bà ăn nói sao. Bố láo thật!
mình thi vào đợt k phải tuyển tập trung, mội vài chi nhánh lẻ tẻ nên chấp nhận thôi. kệ. chả quan tâm. nhiều cơ hội và nhiều chỗ khác bạn ạ. ^^. từ lúc học Đại học mình đã chứng kiến nhiều vụ rồi. học cùng lớp với 1 bạn có quan hệ trong trường, chưa phát đề xong đã có lời giải =)) =)) =))

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,527
Thành viên mới nhất
ngoctai1312
Back
Bên trên