BIDV [HOT] BIDV tuyển dụng CV Tài chính tín dụng tại CN Hà Thành, Thanh Xuân, Tây HN [13.01-15.01.2014]

Chi nhánh Thanh xuân chuyên viên tín dụng 14h
Co mail rồi bạn ạ
Thấy buồn cười số nhắn tin là số di đong, ko như số tổng đài của vietin
Mail thì là mail cá nhân
Gọi lại số thì a ấy nói chủ nhật thi

Ngân hàng TMCP Đầu tư và Phát triển Việt Nam – Chi nhánh Thanh Xuân trân trọng thông báo, các anh/chị đã vượt qua vòng sơ loại hồ sơ.

Đề nghị có mặt tại BIDV Thanh Xuân, số 01 Nguyễn Huy Tưởng, Thanh Xuân, Hà Nội vào lúc 14h00ngày 17/01/2014 để nghe phổ biến quy chế, thể lệ thi.

Trân trọng thông báo

Tớ thi tín dungj bạn ạ. Chắc họ qeebn gửi mail ruif :( Bạn post nội dung mail giúp tớ đc ko? Thank you @^^
Ngân hàng TMCP Đầu tư và Phát triển Việt Nam – Chi nhánh Thanh Xuân trân trọng thông báo, các anh/chị đã vượt qua vòng sơ loại hồ sơ.

Đề nghị có mặt tại BIDV Thanh Xuân, số 01 Nguyễn Huy Tưởng, Thanh Xuân, Hà Nội vào lúc 15h00 ngày 17/01/2014 để nghe phổ biến quy chế, thể lệ thi.

Trân trọng thông báo

P/S: nội dung đó cậu, mai chắc tớ ko đi được, cậu đến được có thông tin gì thì báo tớ với nhé. thanks :)

Haizz. Tớ vừa gọi lại hoỉ luôn rồi và được hẹn 14h30 :) Gặp mặt ban giám đốc đấy các bạn ạ :( Anh ý bảo cố gắng có mặt :(

Đề nghị có mặt tại BIDV Thanh Xuân, số 01 Nguyễn Huy Tưởng, Thanh Xuân, Hà Nội vào lúc 15h30 ngày 17/01/2014 để nghe phổ biến quy chế, thể lệ thi.
t đc hẹn 3h30 các cậu ạ ko biết nên đến lúc mấy h hay theo đúng mail nhỉ?

sao mình thấy chi nhánh thanh xuân hẹn lắm thời gian thế, bạn thì 2h30, bạn thì 3h, bạn thì 3h30. Chắc là nhiều người qua vòng hồ sơ hay sao ấy nhỉ

Đề nghị có mặt tại BIDV Thanh Xuân, số 01 Nguyễn Huy Tưởng, Thanh Xuân, Hà Nội vào lúc 15h30 ngày 17/01/2014 để nghe phổ biến quy chế, thể lệ thi.
t đc hẹn 3h30 các cậu ạ ko biết nên đến lúc mấy h hay theo đúng mail nhỉ?
bạn thi vị trí gì đó? sao hẹn lắm thời gian thế nhỉ? hic hic

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back