[HOT] BIDV Sở Giao dịch 1 (Hà Nội) tuyển dụng 17 cán bộ [06.10-08.10.2014]

bạn thử nộp lại xem, vì mình nghe anh chị thống kê hồ sơ cuối buổi bảo là các vị trí đủ hết rồi nhưng vẫn nhận hs ngày mai, còn vị trí cán sự thì chưa đủ, đâu mới được 7 bạn hay sao ý, mà các bạn nhớ là thiếu 0,01 cũng k nhận đâu nhé, vì còn có bản danh sách duyệt lên cho sếp xem nữa
b ơi, thiếu 0.01 là thiếu cái gì thế????

Bạn này giống mình, mình học chuyên ngành định giá, cái này cũng khá là quan trọng đv tín dụng mà chả sao họ không cho. Hồ sơ só sẵn rồi, chuẩn bị tinh thần nộp rồi mà đọc lại không nhận chuyên ngành mình học, Buồn thiệt chứ:(
Đợt này chỉ tuyển mỗi ngân hàng với tài chính doanh nghiệp thôi í :( Chứ mọi lần bảo hiểm định giá ts , chứng khoán vẫn được nộp hs mà

Đợt này chỉ tuyển mỗi ngân hàng với tài chính doanh nghiệp thôi í :( Chứ mọi lần bảo hiểm định giá ts , chứng khoán vẫn được nộp hs mà
:(học mấy cái chuyên ngành đặc thù quá, xin việc rõ khó, đi đâu cũng yêu cầu chuyên ngành này nọ, mà trước kia có thế đâu :mad:

Tình hình là sáng nay mới đi nộp bidv. Anh ấy chỉ nhận nam thôi các bạn ạ. Nên bạn nào là nữ thì m khuyên ko nên đi . Anh ấy bảo đủ hso từ hôm qua rồi hôm nay chỉ xem xets thêm. Nên chỉ xem xét nam thôi. Lúc m đến tầm hơn 20 bạn nữ xong các bạn cũng đi về hết

thì hết từ sáng qua cơ các bạn ạ. chỉ vị trí nào ưu tiên mới nộp được, mà còn ưu tiên người nộp trước nữa cơ

anh ấy bảo chiều qua anh chị ấy làm việc đến 7h tối để nhận hồ sơ. Nhưng hôm nay nữ đến thì ko được xem xét hồ sơ ko được đưa phiếu đăng ký để viết đâu. Chỉ có các bạn nam là được thôi

:(học mấy cái chuyên ngành đặc thù quá, xin việc rõ khó, đi đâu cũng yêu cầu chuyên ngành này nọ, mà trước kia có thế đâu :mad:
bạn học trường gì thế, các trường như aof thì chỉ ghi mình ngành thôi mà, với lại bản thân mình, cho dù học tcdn mà cũng chỉ xin đi làm sale thôi, chứ cv này làm ở dn thì chắc phải có kinh nghiệm, nản

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back
Bên trên