[HOT] BIDV Sở Giao dịch 1 (Hà Nội) tuyển dụng 17 cán bộ [06.10-08.10.2014]

Mình thì lại thấy xem rất bình thường, to, rõ ràng, hiển thị đầy đủ kích thước tại #1 :)

Chỉnh sửa lần cuối:
Bản sao của các giấy tờ có yêu cầu công chứng không mng? hay mình chỉ mang theo giấy tờ gốc để chứng minh nhỉ :D. Mà mình đang không có nhà, liệu có nhờ người nộp hộ đc ko nhỉ?
ban ơi, nộ hồ sơ ở bidv rất chặt chẽ đấy, các giấy tờ hải có công chứng tất cả, kể cả cá giấy chứng nhận thành tích, bạn nên công chứng cả đi ko lại mất công đi đi về về, .. và KHÔNG được nhờ người khác nộ hộ đâu nhé

các bạn chú ý là nộp sớm đi nhé, hồ sơ chỉ lấy gấ 5 lần chỉ tiêu thôi và công chứng hết tất cả các giấy tờ mình có, bidv kiểm tra hồ sơ rất chặt chẽ đấy

Số lượng hồ sơ nhận gấp 5 lần số lượng tuyển dụng, tức là chỉ nhận tầm 25-35 hồ sơ cho 2 vị trí đầu....liệu chiều nay đi nộp thì có cơ hội ko nhỉ :(

Buồn quá, em học văn bằng liên kết chính quy nhưng ko nằm trong diện đc nộp hồ sơ :( Sao BIDV phân biệt chủng tộc thế nhỉ :(((((((

Nộp trực tiếp nhé. Mìn hỏi sáng nay rồi, là chiều nay còn thu tiếp hồ sơ không thì các anh chị ý bảo vẫn tiếp tục thu, ngày mai vẫn thu tiếp đó.
Địa chỉ à: ở Tầng 21, Tháp A vincom 191 bà triệu.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,572
Thành viên mới nhất
8xbet777_bet
Back
Bên trên