BIDV [HOT] BIDV CN Sở giao dịch I tuyển dụng 10 cán bộ [01.11-02.11.2013]

các bác ơi, hồ sơ ghi phiếu đăng ký dự tuyển lấy ở nơi nộp hồ sơ, mà e tải về trên google vẫn có mà,
Hay vẫn phải lên 192 bà triệu lấy phiếu đấy nhỉ? nhà e xa, hóng các bác sớm!

Hôm nay có việc mình tiện qua Vincom luôn, đến phòng HCNS ở tầng 8 ý, xin cái phiếu đk dự tuyển, ng ta bẩu là sáng mai ms phát và trên đó có dấu cũng như chữ ký nháy nên xin sớm cũng ko để làm j. Vì vậy bạn có down về viết trc thì cũng ko có giá trị nhé! Hì, mai cố bon chen ra sớm

Nhưng lúc em thi ĐH em không hề nghĩ/ không hề biết đến chuyện này ạ :'( Anh họ em bảo ngành này đang hot ( năm em thi nó hot thật, điểm sàn vào chuyên ngành TCQT khá cao) thế là em đăng kí thi thôi ạ =)) Mà trong trường bọn em cũng phải học mấy môn như mọi người mà. Thôi, cơ bản là em cũng chả học ngân hàng :v
3 năm vua` rồi toàn chỉ tuyển TCNH của FTU mà, chắc năm nay đổi gió=)

hi, cũng bất ngờ, t chưa đi đâu mà nhọ thế =))) có rất nhiều ng đợi như mình, xong tất cả đều đi về! Chuối ko tả đc. Mà họ ko đuổi từ sáng sớm, đến làm, vãn việc rồi mới ra nói 1 câu. Chi nhánh đó lúc đó tuyển ít, đoán là có cơ cấu cả rồi nên vậy

thì trong lúc chờ đợi, có cơ hội đc làm quen với mọi người chứ sao. mất cái chai , đc cái lọ mà :))

t nộp về rồi nè, t đến 7h mà thấy tầm 30-40 bạn đến rồi, may lấy được giấy viết xong sớm nên nộp nhanh, tầm 8h kém 20 là không nhận nữ nữa, đến 8h 10 là chỉ tuyển nam kế toán

7 rưỡi t đến nhưng bảo vệ đã không cho nên rồi. Còn bảo sao đi nộp hồ sơ mà đi muộn thế chứ? Hix. Kinh nghiệm xương máu quá...Hix

6r mình đến đã có tầm 5 chục bạn đứng chờ ở tầng 1, lên nhận giấy đăng ký ngồi chời đợi đến 11r mới nộp xong :))

Các bạn đi nộp về cho mình hỏi ko có bằng cấp 3 nữa họ có nhận hồ sơ ko, cảm ơn mọi người.
À cho mình hỏi là đợt tuyển tập trung thì vào khoảng tháng nào trong năm vậy, cảm ơn nhiều

ngân hàng BIDV còn nhận hồ sơ k các bạn? :( tớ đoán là hết rồi :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,514
Thành viên mới nhất
shivismith05
Back