Nghe bên đấy nói thì thi nghiệp vụ và tiếng Anh, chứ k có nói IQ. Nhưng tốt nhất cứ chuẩn bị tinh thần thi cả IQ. Nghiệp vụ k biết hỏi những cái gì ? gần 3 năm k sờ vào sách vở chả nhớ gì hết

Tớ đủ giấy tờ hết. Chắc là ko có duyên cậu ạ. :( . Thất bại nhiều cũng nản nản :( thôi đành cố vâyh. UOTE="le gia long, post: 724014, member: 235496"]Ae có kinh nghiệm j tung ra nhé, mình thi bidv lần đầu, lại gấp gáp quá.hjx,[/QUOTE]
To

đề thi có cả trắc nghiệm chọn đáp án a,b,c,d. Có cả đúng sai giải thích và có cả bài tập nghiệp vụ. CÒn tiếng anh thì gồm có: trắc nghiệm chọn đáp án, đọc hiểu đoạn văn, tìm lỗi sai, và viết 1 đoạn văn bằng tiếng anh theo topic mà đề cho sẵn.

Mình cũng nhận cuộc gọi bảo hs ko đủ điều kiện. Hôm trước thì có giấy khám sức khoẻ bị quá mất 14 ngày, chị bảo về làm lại giấy đó thứ 2 bổ sung. Ngay lúc đó về mình làm luôn và chiều đi nộp. Hi vọng nhắm, cơ mà cuối cùng lại ko đc thi :)
thế phải bằng giỏi mới nhận à mọi người?

Mình cũng nhận cuộc gọi bảo hs ko đủ điều kiện. Hôm trước thì có giấy khám sức khoẻ bị quá mất 14 ngày, chị bảo về làm lại giấy đó thứ 2 bổ sung. Ngay lúc đó về mình làm luôn và chiều đi nộp. Hi vọng nhắm, cơ mà cuối cùng lại ko đc thi :)
thế phải bằng giỏi mới nhận à mọi người?
hồ sơ của mình công chứng hết, đầy đủ hết. Mỗi tội được có 3.03/4.0 và là bằng khá. Chắc nhiều người bằng giỏi với xuất sắc quá nên họ loại khá cũng phải thôi :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,102
Tổng số thành viên
351,935
Thành viên mới nhất
linhlt2602
Back
Bên trên