BIDV [HOT] BIDV Chi nhánh Tây Hà Nội tuyển dụng Giao dịch viên [14.05-17.05.2013]

cho mình hỏi cán sự phần lớn là suất ngoại giao đúng ko các bạn?

Phần lớn là vậy. Nhưng cũng có nhiều trường hợp suất ngoại giao nhưng là ngạch chuyên viên. Thực ra mình cũng không rành mấy cái vụ này lắm nhưng hình như là suất ngoại giao nhưng là bằng giỏi của đại học uy tín thì vẫn được ngạch chuyên viên còn đại học dân lập là cán sự, mình để ý thấy vậy thôi.

mình thấy kết quả thi của BIDV thật sự có vấn đề :D chả hiểu có những ai thì có thể vào vòng trong nữa :D

- - - Updated - - -

BIDV mà làm cái rề, lại mức lương cán sự nữa, giao dịch viên áp lực lòi mắt ra, nói thẳng, xin ngân hàng ngoài cho dễ thở. Đây BIDVer đang thấy ngạt thở quá ......

Vầng đc làm BIDV như bác thì đầy người muốn đâm đầu vào mà ko đc. Mà mình nghe bảo vào BIDV rồi thì khỏi lo bị đuổi, cùng lắm là chuyển vị trí ==

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Bằng tốt nghiệp cấp 3 cũng phải từ Khá trở lên sao?? Thế thì khỏi nộp hso luôn:(

Cán sự khác với cán bộ và mức lương cũng khác.Mà tại sao lại tuyển riêng lẻ một mình như vậy nhỉ,mình cứ nghĩ phaỉ thi tập trung tất cả như mọi năm chứ :(

Cán sự là gì, cán sự là những người có bằng cao đẳng hoặc trung cấp khi được tuyển vào kí hợp đồng ko thời hạn thì được gọi là cán sự, cán sự thì ăn mức lương 1,91. Sau 1 thời gian làm việc HO sẽ mở những đợt thi chuyên viên hoặc chuyên viên chính cho những ai có đủ điều kiện.

Còn bằng đại học vào thì được gọi là chuyên viên, mức lương của chuyên viên mới vào làm là 2,13.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,489
Thành viên mới nhất
789betstyle
Back
Bên trên