BIDV [HOT] BIDV Chi nhánh Tây Hà Nội tuyển dụng Giao dịch viên [14.05-17.05.2013]

tớ thấy mấy bạn chưa có bằng vào nộp người ta trả lại hồ sơ luôn bảo về bổ sung chiều nộp, nhưng bằng tốt nghiệp làm sao bổ sung ngay được chứ, mình cũng chưa có bằng, chắc mai ko đi nữa, đến người ta cũng trả lại mà.

người ta kiểm tra có kỹ không bạn, giấy khám sức khỏe của mình quá hạn chưa lấy kịp cái mới, sang đi về lại mất công
tớ thấy mấy bạn chưa có bằng vào nộp người ta trả lại hồ sơ luôn bảo về bổ sung chiều nộp, nhưng bằng tốt nghiệp làm sao bổ sung ngay được chứ, mình cũng chưa có bằng, chắc mai ko đi nữa, đến người ta cũng trả lại mà.

sáng nay ở đấy thấy mấy bạn nộp hồ sơ ra hỏi thì biết thế thôi bạn ạ, hình như kiểm tra cũng kỹ đấy, ko biết ng ta có để ý cái đấy ko à, chắc ko sao đâu:)

Hôm nay thấy 1 chị bằng Quản trị kinh doanh KTQD họ cũng không nhận hồ sơ. Còn chuyên ngành Thương mại thì mình không biết.

Chiều nay các bạn có đi nộp nữa hem, nhiều thế này mai cũng nản ko mún đi nộp nữa, mà lại còn phải nghỉ làm nữa :(((

Sặc, nộp HS laị còn phải đăng ký xếp hàng nữa cơ à. Đúng là ông VIP có khác nhề. Có bác nào chưa có giấy chứng nhận tốt nghiệp hay bằng tốt nghiệp được nhận HS chưa ạ?:-?

Ngày kia đi nộp có được không nhỉ.mọi người nộp buổi chiều vào báo cáo tý đi nhỉ ;)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,608
Thành viên mới nhất
hczghsgemwwin
Back
Bên trên