Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

Bác Mr Gingger k biết bác có vào đây nữa k? Nhưng em vẫn muốn cảm ơn bác. Nhờ bác mà bọn em có rất nhiều thứ lý thú. Bọn em tự hào 1 thế hệ đậu Agr bằng đôi chân, bàn tay và trí óc....:bz:bz:bz:bz:bz:bz:bz:bz

có bác nào liên lạc vs ngân hàng chưa? kí hđ trong tháng 12 luôn đấy các bác ạ.

tin buồn cho bạn là không phải ai có tên trong danh sách cũng đậu đâu.. nó up điểm hết tất cả lên mà bạn không để ý à.. bạn xem chi nhánh bạn bộ phận ấy tuyển bao nhiêu rồi xem điểm từ cao xuống thấp.. e cũng có tên trong danh sách nhưng kém hai người đứng đầu 1 điểm.. vâng và em đã tạch... e nghĩ có biến.. tin học em tưởng là phải 8 hoặc 9 mà còn có 5.9 thì quá thể

- - - Updated - - -

không phải bạn nhé.. tất cả ai thi đều có tên trong danh sách hết
bạn ko xem cái danh sách trúng tuyển ah, hay bạn chỉ xem điểm thôi. cái danh sách trúng tuyển ở dưới đấy

Bác Mr Gingger k biết bác có vào đây nữa k? Nhưng em vẫn muốn cảm ơn bác. Nhờ bác mà bọn em có rất nhiều thứ lý thú. Bọn em tự hào 1 thế hệ đậu Agr bằng đôi chân, bàn tay và trí óc....:bz:bz:bz:bz:bz:bz:bz:bz

Bác ấy dù ko còn comment nữa nhưng chắc vẫn đang âm thầm theo dõi topic này, và chắc cũng đang vui lây vì có nhiều bạn trong này sẽ là đồng nghiệp với bác ấy ;))

tớ gọi rồi, chị ở đấy bảo chắc trong tuần sau, hôm nay chị ấy vẫn chưa nhận đc thông báo chính thức :D

Cũng mới nóng ruột gọi điện, chị í kêu T2 mang bằng chính lên đối chiếu rồi đợi quyết định. Hihi, tự dưng lại thấy lo lo.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,605
Thành viên mới nhất
Dương bkstaff
Back
Bên trên