Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

Chi nhánh tớ đã gọi điện. 8h sáng thứ hai tới chi nhánh ký hợp đồng! Bố cáo với toàn thể bà con.....
P.s : tớ dân Quảng Trị!

Bác Mr Gingger k biết bác có vào đây nữa k? Nhưng em vẫn muốn cảm ơn bác. Nhờ bác mà bọn em có rất nhiều thứ lý thú. Bọn em tự hào 1 thế hệ đậu Agr bằng đôi chân, bàn tay và trí óc....:bz:bz:bz:bz:bz:bz:bz:bz

Hi. A ấy đi c.tác hơn 1 tháng. Tớ là e anh ấy đây. Có mấy thông tin là t hỏi a ấy đấy. Nhưng 9x nên cũng chém gió hơi bậy. :D Chúc mừng bạn nhé. Mấy bạn trước hỏi điểm a ấy cũng đỗ hết. Chúc mừng mọi người.

Mình viết thông tin này để tìm đồng nghiệp tí nhé
Chị Nguyễn Thanh Nga ở TT Vĩnh Tường, huyện Vĩnh Tường, 1988, cựu sv HVNH có tham gia topic này ko thế chị ơi?
Nếu có tham gia thì c inbox e nhé ! Em cũng ở Vĩnh Tường và đỗ cùng chị nè. Muốn tìm chị, có gì liên lạc c ah.

ui, sao chi nhánh t chưa thấy gọi gì nhỉ? chờ mãi

Chi nhánh Vĩnh Phúc hả bạn ;;)

- - - Updated - - -

Mình viết thông tin này để tìm đồng nghiệp tí nhé
Chị Nguyễn Thanh Nga ở TT Vĩnh Tường, huyện Vĩnh Tường, 1988, cựu sv HVNH có tham gia topic này ko thế chị ơi?
Nếu có tham gia thì c inbox e nhé ! Em cũng ở Vĩnh Tường và đỗ cùng chị nè. Muốn tìm chị, có gì liên lạc c ah.

Bạn này hình như thi cả NHCS nhỉ,nay đỗ AGR rồi.Chúc mừng nhé :)

Bác Mr Gingger k biết bác có vào đây nữa k? Nhưng em vẫn muốn cảm ơn bác. Nhờ bác mà bọn em có rất nhiều thứ lý thú. Bọn em tự hào 1 thế hệ đậu Agr bằng đôi chân, bàn tay và trí óc....:bz:bz:bz:bz:bz:bz:bz:bz
Nàng Nhung ới ời, chi nhánh có gọi điện thông báo k vậy !? Haizz, có tin ới ta một tiếng nhóe nàng. p/s: Ta là nữ, hem phải nam <:p<:p<:p

Ôi mình tạch chi nhánh mình rồi, buồn quá. Đứng thứ 4 mà CN chỉ lấy 3, kém bạn thứ 3 chỉ 0.2.

Điều kiện thi tại Tp, HCM là 3 môn phải >=5. Cơ mà mình thấy CN khác có mấy bạn thi chung vị trí tất cả điểm ko đạt yêu cầu ( có môn <5, tổng điểm cũng thấp hơn mình), DS trúng tuyển cũng không có tên các bạn này trong vị trí đó. Mình có nên hi vọng mình sẽ được điều chuyển công tác qua chi nhánh đó không nhỉ??????

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,699
Thành viên mới nhất
betwizist
Back
Bên trên