Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

Đang bí đây các bạn. Mình vừa đậu Agribank vừa đậu thanh tra NHNN. ko biết chọn cái nào ngon.
nghe đâu lương bên agri nhỉnh hơn,nhưng làm bên NHNN lại nhàn lương tầm 8tr. rối quá.

Trước tiên, chúc mừng bạn đã trúng tuyển Agribank:)
Nhưng phải cho bạn biết, nếu mang thù hằn cá nhân zô đây thì bạn chuẩn bị tinh thần reg nick mới nhé, có thể là "longlacda--" chẳng hạn:))
Agri đúng là k phải NHTMCP, lúc đầu k có trong list. Nhưng một số Agribanker report về vấn đề này, nên để đảm bảo công bằng cho tất cả các NH, Agribank đã được thêm vào danh sách. Vì thêm vào sau, lại nằm ở cuối danh sách nên có đôi chút thiệt thòi so với các NH khác. Vì thế, kết quả có khả quan hơn hay k phụ thuộc nhiều vào các bạn đấy;))
P/s: Mình vừa nhìn lướt lại, hình như k thấy Agri trong danh sách nữa b-(

Đùa thế chứ yêu anh "cóc ghẻ" chết đi được. :x (Nói thế để anh đừng có Ban mình). Nhờ anh mà khối người ở đây có cái Topic "Cập nhật đề thi.." làm đồng hành. Cũng nhờ anh mà mình biết sơ qua cái dạng đề -> Đỗ. Mình mà là con gái là xin số anh ngay đấy, kể cả anh có vợ rồi... ;)) Tiếc quá lại là con trai... Nên anh có bạn gái nào xinh xinh giới thiệu em cái nhá... :x
P/s : Anh có bị ghẻ ko? Nếu ghẻ xem xét lại ;))

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Đùa thế chứ yêu anh "cóc ghẻ" chết đi được. :x (Nói thế để anh đừng có Ban mình). Nhờ anh mà khối người ở đây có cái Topic "Cập nhật đề thi.." làm đồng hành. Cũng nhờ anh mà mình biết sơ qua cái dạng đề -> Đỗ. Mình mà là con gái là xin số anh ngay đấy, kể cả anh có vợ rồi... ;)) Tiếc quá lại là con trai... Nên anh có bạn gái nào xinh xinh giới thiệu em cái nhá... :x
P/s : Anh có bị ghẻ ko? Nếu ghẻ xem xét lại ;))
Cảm ơn bạn:). Cơ mà bạn thật biết...tranh thủ:-"
Mình bị ghẻ nhé, >4.5 năm rồi, từ khi cái tên "Cóc ghẻ" xuất hiện:))
Mà vì mình bị ghẻ nên có bạn gái nào xinh xinh bạn nghĩ có giới thiệu cho bạn k?:))

Cảm ơn bạn:). Cơ mà bạn thật biết...tranh thủ:-"
Mình bị ghẻ nhé, >4.5 năm rồi, từ khi cái tên "Cóc ghẻ" xuất hiện:))
Mà vì mình bị ghẻ nên có bạn gái nào xinh xinh bạn nghĩ có giới thiệu cho bạn k?:))
Oạch! Nói ra mới biết đồng cảnh ngộ à? Em là Newbie trong "ghẻ Family" =)). Chưa biết dùng thuốc gì chữa! Mong những người có kinh nghiệm như anh chỉ giáo!
Mà em như thế nên em nghĩ bạn anh hợp với em... =)). Inbox số và 500Đ Hình đi anh!!! :))

Đang bí đây các bạn. Mình vừa đậu Agribank vừa đậu thanh tra NHNN. ko biết chọn cái nào ngon.
nghe đâu lương bên agri nhỉnh hơn,nhưng làm bên NHNN lại nhàn lương tầm 8tr. rối quá.

Khoe "trí tuệ" trá hình bợn nhé! ;)). Mình nghĩ là bạn nên chọn NHNN, để tạo điều kiện cho 1 bạn trong số những người đã trượt ở Chi Nhánh Agri đó. Thêm 1 cơ hội việc làm cho bạn nào đó là nên làm, đúng không bạn?

thứ 6/6. đậu nhưng mà cảm giác lo lắng, bất an. lỡ họ nói chỉ lấy 5 người thôi thì.............k dám mừng trước. t-t.lo quá, lo quá. lạy trời.............

thứ 6/6. đậu nhưng mà cảm giác lo lắng, bất an. lỡ họ nói chỉ lấy 5 người thôi thì.............k dám mừng trước. t-t.lo quá, lo quá. lạy trời.............

Chi nhánh có nhu cầu tuyển bao nhiêu người thì sẽ đăng ký với NHNo VN (Cấp trên) để NHNoVN gom lại rồi tổ chức thi tuyển .

Vì vậy nếu chi nhánh tuyển 6 và bạn đứng thứ 6 theo danh sách cứ yên tâm mà mừng nhé ^_^

Chi nhánh có nhu cầu tuyển bao nhiêu người thì sẽ đăng ký với NHNo VN (Cấp trên) để NHNoVN gom lại rồi tổ chức thi tuyển .

Vì vậy nếu chi nhánh tuyển 6 và bạn đứng thứ 6 theo danh sách cứ yên tâm mà mừng nhé ^_^
Bác BY nhà ta cũng lên đây à!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,660
Thành viên mới nhất
info8xbetonline
Back