Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

Hi all,

Mình đã lập FB cho các bạn - những người trúng tuyển vào Agribank năm 2012, các bạn add friend nhé: http://www.facebook.com/tannhanvienagribank2012. Hội "Tân nhân viên Agribank 2012" được thành lập với mong muốn sẽ là nơi tất cả thành viên có thể giao lưu, làm quen, chia sẻ những cảm xúc, niềm vui, nỗi buồn trong công việc. Xa hơn nữa, khi mọi người đã hiểu nhau, các bạn sẽ có những kế hoạch dài hơi hơn, hỗ trợ giúp đỡ nhau trong công việc và cuộc sống, hướng tới xây dựng một cộng đồng Agribank đoàn kết và gắn bó:)

P/s: Mình sẽ chuyển lại tài khoản FB này cho một tân Agribanker - một người nhiệt huyết, có khả năng kết nối các Agribanker khắp 3 miền (vẫn đang tìm kiếm:D)

Chi nhánh mình lấy 3 mà mình đứng thứ 2, cũng thấy điển AV thấp hơn dự kiến, nhưng đành vậy, trượt là trượt :)
cố lên tôi ơi!
Tuy vậy mình cũng chắc chắn với các bạn là chi nhánh mình đậu 2: trong đó 1 bạn đỗ thực sự :)
Cố lên, biết đâu sang năm là mình :)

các bạn à. Nếu xét gốc độ tỉnh mình thôi thì mình thấy rằng chỉ có điểm nghiệp vụ là hơi thấp hơn so với dự định của mọi người thôi. Vì cái đề cho y chang như những gì mình đang làm mà ruốt cuộc cũng có ...đ thôi à. Chẳng lẽ học và làm khác nhau à!!! Đề tin và điểm thì không thấy có gì lạ, vì đề tương đối dễ. Anh văn hơi bất ngờ vì không nghĩ mình là được ...đ.

Nhưng dù sao cũng thấy chắc là công bằng trong chấm điểm đấy. Còn đề chẳn lẽ khó dễ thì thuộc về mai mắn rồi.......

Hi all,

Mình đã lập FB cho các bạn - những người trúng tuyển vào Agribank năm 2012, các bạn add friend nhé: http://www.facebook.com/tannhanvienagribank2012. Hội "Tân nhân viên Agribank 2012" được thành lập với mong muốn sẽ là nơi tất cả thành viên có thể giao lưu, làm quen, chia sẻ những cảm xúc, niềm vui, nỗi buồn trong công việc. Xa hơn nữa, khi mọi người đã hiểu nhau, các bạn sẽ có những kế hoạch dài hơi hơn, hỗ trợ giúp đỡ nhau trong công việc và cuộc sống, hướng tới xây dựng một cộng đồng Agribank đoàn kết và gắn bó:)

P/s: Mình sẽ chuyển lại tài khoản FB này cho một tân Agribanker - một người nhiệt huyết, có khả năng kết nối các Agribanker khắp 3 miền (vẫn đang tìm kiếm:D)
Cảm ơn A cocghe nhé, E vừa kết bạn và đc xác nhận rùi :D

Phải chi bố mẹ em làm Agri là em đỗ rồi. Cộng 3đ là em đứng nhì chi nhánh :D...Thôi đợi năm sau vậy.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,506
Thành viên mới nhất
youhuihuodong22
Back
Bên trên