Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

Hồi đi học đại học mình chưa bao giờ nghĩ sẽ về tỉnh làm, và vào khối nhà nước như agri. Trầy trật 2 tháng làm cổ phần mới thấy đỗ được Agri đáng quý biết bao. Pvan BIDV, vietcom cơ hội đến rất gànArồi mà vẫn cứ tạch. Agri con em được cộng điểm nhưng phỏng vấn trước thi sau mình vẫn còn cảm nhận được nhiều sự công bằng hơn ở bất kỳ ngân hàng nhà nước hay cổ phần nào khác (thi trước, phỏng vấn sau).

Mình cũng nghĩ như bạn, mình cũng đã từng rớt nhìu ngân hàng, nếu năm nay agri thi trước, phỏng vấn sau thì có lẽ mình cũng bị loại rùi, chỗ mình thi là nổi tiếng COCC luôn nhưng năm nay dân đen vào rất nhiều

Hehe. Đang trên đường về quê, trog lúc dừng xe ăn trưa, lượn vô web agri, thấy tên mình trog ds agribank. Sướng quên cả say xe lun. Vậy là sáng mai về đến nhà lại phải quay ngc vào lại. Mệt lắm, nhưng kết thúc chuỗi ngày thất nghiệp dài đằng đẵng rùi, ko sao hết.

Hồi đi học đại học mình chưa bao giờ nghĩ sẽ về tỉnh làm, và vào khối nhà nước như agri. Trầy trật 2 tháng làm cổ phần mới thấy đỗ được Agri đáng quý biết bao. Pvan BIDV, vietcom cơ hội đến rất gànArồi mà vẫn cứ tạch. Agri con em được cộng điểm nhưng phỏng vấn trước thi sau mình vẫn còn cảm nhận được nhiều sự công bằng hơn ở bất kỳ ngân hàng nhà nước hay cổ phần nào khác (thi trước, phỏng vấn sau).
bạn này nói chuẩn, cứ tưởng đâu Agri tiêu cực lắm, nhưng thực tế BIDV tiêu cực hơn ý

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
MInh CHAC CHAN Mot dieu,diem agribank lan nay ao qua.Co le cham theo cam tinh.lieu co ai dau bang thuc luc cua minh ko?

Nếu bạn không đậu thì đừng có cay cú, bạn nên đọc những trang trước để biết lần này có rất nhiều bạn dân đen thi đậu bằng thực lực của mình. Coi chừng bị ăn gạch đó.

Mình cám ơn những bạn đã động viên mình khi mình biết kq trượt ở sbv, m ko tin là lại đỗ vào Agribank. Tại bài làmở sbv của mình m hơn hẳn bài làm ở agribank rất nhiều, m đã làm vài dự án về thiết kế hệ thống thực tế, và bài làm ở sbv đúng sở trường của m nên khi biết kq mình mới sock và có than vãn (như một vài bạn từng bảo m vậy). M cũng làm đơn phúc khảo hi vọng có cơ hội được thay đổi. Mình tham gia kỳ thi lần này là thí sinh tự do và ko phải con em. M tin nhiều bạn ở đây cũng đỗ giống như mình. Chúc các bạn luôn thành công và may mắn.

Nếu bạn không đậu thì đừng có cay cú, bạn nên đọc những trang trước để biết lần này có rất nhiều bạn dân đen thi đậu bằng thực lực của mình. Coi chừng bị ăn gạch đó.

Bạn Nam nói đúng đó, bạn mình cũng đậu nhìu mà. Cơ mà mình hok thấy danh sách trúng tuyển của An Phú, huhu

Tỉnh mình lấy 2 người,Tổng điểm mình đứng thứ 2 nhưng mà Av<4,còn mấy người còn lại cả nghiệp vụ và anh văn đều 2,3 điểm cả.nghiệp vụ mình trên 5.Mình thi bên CNTT.Giờ không biết sao nhỉ?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,685
Thành viên mới nhất
youhuihuodog55
Back
Bên trên