Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

Help help trong DS điểm những thí sinh KV 2 để biết mình có đậu hay không thì đối chiếu thế nào hả các bạn, dựa vào chỉ tiêu rùi lấy từ trên xuống hả. HỌ tính chung cả kế toán và nghiệp vụ phải không :|

haizzz t xin khẳng định bạn nào đỗ thì biêt hết rồi, những bạn nào tới giờ phút này mà không biết thông tin gì thì chắc chắn là trượt. Agri mình còn lạ gì chứ, k biết trong số các bạn trong cái thớt này đang giả nai đợi danh sách nữa nhỉ? mà có đợi thì cũng chỉ đợi để biết ngày nào đi làm mà thôi. hehe xin lỗi các bác, em nói thẳng quá, nhưng tính e thế rồi, thấy các bác sốt sình sịch, ai lo việc gì cứ lo đi, k phải đợi.
Em đây bác. Hôm qua bác hùng hồn lắm cơ, bác nào dân đen mà đậu thì cứ * gạch * cho bác này nhá......

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
gạch bác bỏn to die đủ xây mấy cái villa ấy nhờ...=))

- - - Updated - - -

ah quên, bác HuyBN thanks bác nhá, bác đã trồng chuối chưa??? khỏi trồng đi nhá...:D

vui quá cả nhà ơi, mình đỗ rồi, hồi hộp và bất ngờ quá, ngoài sức tưởng tượng luỗn :D
Nick sắp đc chuyển màu cam rồi :D
Chúc mừng các new agribanker nhé!

aaaaaaaaaaaaaaaaaaa!
Đỗ rồi. Năm nay ăn tết ngon rồi. :))

- - - Updated - - -

2 tháng làm ngân hàng cổ phần ngoài HN đầy mệt mỏi làm mình muốn về quê cống hiến cho Agri biết bao. :))

các bạn ơi, làm cái FB đi...hí hí
P/s: Bác HuyBN đâu rồi, vào làm wen cái nào....=))

Hi mọi ng. M có thông tin này. Nếu ko chuẩn xin chụp ảnh post lên luôn đó. Chiều nay làm quyết định trúng tuyển cho các thí sinh rồi đó. Tối nay or nếu nó ko kịp thì trong sáng mai sẽ up ds lên. Còn tuần sau thì đi làm là chắc rồi. anw tùy các bác có tin ko. hi. e đc xem quyết định của mình rồi. :D.

ơ cái thông tin mày m đoán bừa thế nào lại chuẩn nhờ. Chúc mừng a chị e nhé.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,502
Thành viên mới nhất
dagathomocam
Back
Bên trên