Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

Sắp có kq rui do mấy bạn ơi.tự nhiên mình vào web agri k dc nè.mấy bạn gán đợi xíu nữa chắc có đó mình tạch rui nhưng vẫn hóng

Mình vào từ sáng tới giờ cũng ko được.Có nhanh nhanh lên để còn xem thế nào.cuộc sống không bao giờ như mình g\nghĩ,vậy nên cứ phải chờ đợi thui.

M vannx vào đc bt mới đểu chứ :-w. Dự là mng đừng hi vọng quá, hum nay có thể chưa có kq đâu :-"

Mình vào từ sáng tới giờ cũng ko được.Có nhanh nhanh lên để còn xem thế nào.cuộc sống không bao giờ như mình g\nghĩ,vậy nên cứ phải chờ đợi thui.

Các bác lại giống các bạn ko đọc comment rùi bọn em vào như bay nhưng chưa có gì đâu bác ah :((

vẫn là sơ đồ phòng thi khu vực 3. chắc lại ko có rồi, theo thông tin mình biết thì tuần này sẽ gặp mặt và triển khai các thứ cho ng thi đậu, nên hôm nay hoặc mai sẽ có thôi

Sắp có kq rui do mấy bạn ơi.tự nhiên mình vào web agri k dc nè.mấy bạn gán đợi xíu nữa chắc có đó mình tạch rui nhưng vẫn hóng

Sao bạn biết bạn rớt được chứ. Chưa có kết quả mà.

- - - Updated - - -

vẫn là sơ đồ phòng thi khu vực 3. chắc lại ko có rồi, theo thông tin mình biết thì tuần này sẽ gặp mặt và triển khai các thứ cho ng thi đậu, nên hôm nay hoặc mai sẽ có thôi

biết đậu rồi mà hóng chi nữa vậy

hết buổi sáng rồi các bạn ơi, không có kết quả rồi. Chắc phải an phận ở nơi đây quá.......
Buồn không thể tưởng tượng nỗi luôn.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,488
Thành viên mới nhất
nhacai2q
Back