Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

Hihi mình theo dõi thread này lâu rồi mà hồi hộp lo lắng quá k dám reg, hôm nay mẹ mình đi làm về báo 1 tin rất vui đó là mình đã có tên trong ds đỗ rồi, sắp post lên rùi đó các bạn

Hihi mình theo dõi thread này lâu rồi mà hồi hộp lo lắng quá k dám reg, hôm nay mẹ mình đi làm về báo 1 tin rất vui đó là mình đã có tên trong ds đỗ rồi, sắp post lên rùi đó các bạn

chúc mừng bạn nha! hy vọng là thông tin của bạn chính xác chứ bọn mình chờ hoài nản lém oy
:)

Khi nào vậy bạn... :(... hic... làm sao để biết đây... chắc vỡ tim mà chết quá huhu

ồi chờ lâu quá, mình đi thử việc ở vietcom gần 1 tháng rồi mà tin tức agri vẫn ko có gì :(

chừng nào post vậy bạn, mà ẹ bạn koi là hỏi HO hay là DS về tỉnh rùi hả bạn, tất cả các tỉnh lun hay sao bạn

Khi nào vậy bạn... :(... hic... làm sao để biết đây... chắc vỡ tim mà chết quá huhu

Hì, mẹ mình hỏi mấy bác trên HO, chắc cũng sắp có rồi mà, gần tết rùi cv lu bù lắm, chi nhánh mình fai quyết toán cuối năm nữa, bác giám đốc dọa k cho nghỉ ngày 31/12 nè huhu

- - - Updated - - -

chừng nào post vậy bạn, mà ẹ bạn koi là hỏi HO hay là DS về tỉnh rùi hả bạn, tất cả các tỉnh lun hay sao bạn
Mình cũng k rõ khi nào post nữa, nhưng chắc sắp rồi đợi sếp ký duyệt hihi

ồi chờ lâu quá, mình đi thử việc ở vietcom gần 1 tháng rồi mà tin tức agri vẫn ko có gì :(

hihi phong cách của agri mà, làm vietcombank đi bạn, chị mình làm đó cũng thích lắm mà, chỉ có điều làm tín dụng hơi vất vả thôi, chắc làm 1 thời gian nữa thì xin sang bộ phận khác

Hì, mẹ mình hỏi mấy bác trên HO, chắc cũng sắp có rồi mà, gần tết rùi cv lu bù lắm, chi nhánh mình fai quyết toán cuối năm nữa, bác giám đốc dọa k cho nghỉ ngày 31/12 nè huhu

- - - Updated - - -

Mình cũng k rõ khi nào post nữa, nhưng chắc sắp rồi đợi sếp ký duyệt hihi

Bạn ơi... bạn ở chi nhánh nào thế? hic

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất