Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

Xin thông báo. Chắc chắn chuẩn luôn. Mình mới hỏi chị Hàn chánh của ngân hàng nông nghiệp ở mình. Chị nói chắc chắn vòng thi này không có cộng điểm cho con trong ngành, chỉ cộng điểm vòng phỏng vấn thôi. Người ta là cha mẹ củ thí sinh mà còn đang lo lắng thì mình lo gì các bạn.... Còn việc hộp đồng miệng sẽ nhận lần này thì càng không xảy ra vì: HĐ miệng không có chi lương trên sổ sách, không có chứng từ lưu lại gì được công nhận cả......
Hihi, thế là tự lực cánh sinh hết rồi, đừng lo nhé.........

KO có gì hấp dẫn.
Dù sao cũng thanks bạn

Xin thông báo. Chắc chắn chuẩn luôn. Mình mới hỏi chị Hàn chánh của ngân hàng nông nghiệp ở mình. Chị nói chắc chắn vòng thi này không có cộng điểm cho con trong ngành, chỉ cộng điểm vòng phỏng vấn thôi. Người ta là cha mẹ củ thí sinh mà còn đang lo lắng thì mình lo gì các bạn.... Còn việc hộp đồng miệng sẽ nhận lần này thì càng không xảy ra vì: HĐ miệng không có chi lương trên sổ sách, không có chứng từ lưu lại gì được công nhận cả......
Sao nói là con em trong ngành được cộng 2.5,rồi làm thời vụ trên bao nhiêu năm là được cộng 1 điểm hay gì đó mà...sao giờ lại nói sai quy chế vậy chời

Ơ, năm ngoái t được cộng, năm nay lại không được cộng ah?, cứ đinh ninh, thế này thì lại trượt tiếp rồi, bạn nào vừa nãy tự tử ấy nhể, cho nối gót với

lần nào vào chỗ này cũng thấy mọi người ào ào vui kinh khủng, hôm trc mình chọn thi Thuế chứ ko thi Agri,vậy mà vẫn hay vô để xem 1 ứng viên sáng giá nhất tỉnh mình là ai, là ai??? hihi, Bên Thuế chưa có kq mà im ắng dễ sợ,8->

Tầm bậy.Nói bạn giận chứ bạn làm như ở chổ này ko có ai là Agribank vậy.Trong đợt thì này Hợp đồng ngắn hạn được cộng điểm ưu tiên tuỳ theo năm công tác,còn con em trong ngành thì cha mẹ nào nghĩ hưu sớm thì con của họ được xét tuyển vào và hiển nhiên là người này phải đủ tiêu chuẩn tuyển dụng rồi.mấy trang trước mấy ACE đã nói cụ thể rồi mình ko nói lại.Còn thi lần này đậu là làm thôi chứ phỏng vấn gì nữa.Khi nào biết thông tin cho chính xác hễ nói bạn nhé.Còn tất nhiên là năm nay do Trung ương tổ chức thi nên mình nghĩ sẽ ko có chuyện tiêu cực đâu.Ai có thực lực sẽ được đứng vào đội ngũ của Agribank thôi.Còn Hội đồng tuyển dụng có chính sách ưu tiên cho những đối tượng đó thì mình nghĩ cũng hợp lý thôi vì họ làm việc nhiều mà lương thấp chỉ bằng lương tối thiểu vùng(chẳng hạn vùng IV:lương có 1.400.000 sao đủ cho nhu cầu sinh hoạt tối thiểu) ấy vậy mà họ vẫn gắn bó với Agribank.Đó là ý kiến của mình để mọi người hiểu đúng vấn đề thôi.

Theo như mình biết thì năm nay vẫn cộng điểm cho con em trong ngành, mà hơn năm ngoái năm nay được cộng 2,5đ lận, loại khá được thêm 0,5đ, được cái năm nay có cộng điểm cho người dân tộc là 2đ ... Còn phỏng vấn thì mình thấy đâu có gì để cộng, vòng phỏng vấn chỉ để hỏi 1 vài câu, xét ngoại hình, xem hồ sơ của bạn có đủ tiêu chuẩn để được đi thi hay không thôi. Quyết định vẫn là bài thi viết vừa rồi.

lần nào vào chỗ này cũng thấy mọi người ào ào vui kinh khủng, hôm trc mình chọn thi Thuế chứ ko thi Agri,vậy mà vẫn hay vô để xem 1 ứng viên sáng giá nhất tỉnh mình là ai, là ai??? hihi, Bên Thuế chưa có kq mà im ắng dễ sợ,8->
đối với nhiều người được thi bên agri là 1 may mắn và hạnh phúc vậy mà bạn lại chọn thuế mà bỏ agri thì bạn cừ thật luôn đó...ngưỡn mộ lắm

đồng cảnh ngộ với mình, mình mới thử việc thôi, nhưng cv đòi hỏi kỹ năng k phù hợp với mình, mình chán nản quá. ước gì mình đậu agribank thì còn gì bằng...mình sẽ bỏ tất cả vì agribank.

Vậy à, mình đã đi làm hơn một năm rồi. Nhưng có những chuyện trong ngân hàng hiện tại đang làm làm mình bất mãn, khôgn muốn gắn bó với nó nữa........

Bạn ơi, chế độ cộng điểm có ghi sẵn trên mạng mà :) Gió to quá hx

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,919
Thành viên mới nhất
Đỗ Quang Anh
Back
Bên trên