Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

mình chưa thi mà cũng ngóng kết quả quá, xem cái bọn cocc có đậu không. :))

thôi chết rồi,mình dự đoán 525 có kq, thế mà 525 rồi mà chẳng thấy đâu :((

tường thuật trực tiếp phiên họp quan trọng nhất trong năm của ae ubers:
14h: khai mạc phiên họp
15: thông qua danh sách
17h cùng ngày : đăng lên web
mấy bác thông cảm chém nhẹ nhẹ
^^[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<
năm mô a di đà phật...năm mô a di đà phật...năm mô a di đà phật[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<

mình cũng nghĩ vậy nhưng tại lúc đăng ký thì người ta bảo rằng cái này tùy vào thực lực của các thí sinh thôi chứ cũng không có làm gì hơn cái việc tiếp nhận hồ sơ
làm gì có cuộc thi nào mà công bằng 100% đâu bạn, ngay thi cả thi Đại học ấy chứ

Xin thông báo. Chắc chắn chuẩn luôn. Mình mới hỏi chị Hàn chánh của ngân hàng nông nghiệp ở mình. Chị nói chắc chắn vòng thi này không có cộng điểm cho con trong ngành, chỉ cộng điểm vòng phỏng vấn thôi. Người ta là cha mẹ củ thí sinh mà còn đang lo lắng thì mình lo gì các bạn.... Còn việc hộp đồng miệng sẽ nhận lần này thì càng không xảy ra vì: HĐ miệng không có chi lương trên sổ sách, không có chứng từ lưu lại gì được công nhận cả......
Hihi, thế là tự lực cánh sinh hết rồi, đừng lo nhé.........

đồng cảnh ngộ với mình, mình mới thử việc thôi, nhưng cv đòi hỏi kỹ năng k phù hợp với mình, mình chán nản quá. ước gì mình đậu agribank thì còn gì bằng...mình sẽ bỏ tất cả vì agribank.
mình nôn nao quá các bạn ơi. Thật sự mình rất sợ rớt, vì mình đang rất chán nản chỗ làm hiện tại. mình muốn thoát khỏi nó............

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,769
Thành viên mới nhất
skzmerch
Back
Bên trên