Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

Các sếp đang họp,tớ nhòm qua khe cửa,cuối giờ chiều up ds, tớ đoán thế

ko nhanh đến thế đâu, Họp xong còn làm QĐ, làm QĐ xong còn phải đem sếp ký, ký xong còn phải đóng dấu, đóng dấu xong mới chuyển sang phòng điện toán up lên mạng,..... qua 4,5 bước đấy thì phải mất 2-3 ngày :))

Mặc dù biết là ko đỗ, nhưng tớ cứ hóng. Hóng xem ai là người đỗ ở chi nhánh mình. Xem có đúng là 5C ko? :D

Tớ đã bẩu là tớ đoán mà. Cơ mà cái danh sách up lên chỉ là bản scan của cái ds đc thông qua chứ có phải cái đc kí kọt gì đâu nhỉ, QĐ làm sau và gửi sau cũng đc mà.Hình như năm ngoái tớ thi là thế, năm nay hem rõ

mình nôn nao quá các bạn ơi. Thật sự mình rất sợ rớt, vì mình đang rất chán nản chỗ làm hiện tại. mình muốn thoát khỏi nó............

Đến thời điểm này thì các chi nhánh tỉnh đã có thể hỏi dc kết quả. Mình vừa hỏi dc điểm ở chi nhánh mình xong, danh sách về tỉnh hay do người ta hỏi trên hội sở mình cũng ko rõ. Mình chỉ biết..mình trượt rồi. Đi tự tử đây.

Các sếp đang họp,tớ nhòm qua khe cửa,cuối giờ chiều up ds, tớ đoán thế
"Hóa ra là chị ah, chúng tôi đang họp cứ thấy người thập thò ngoài cửa. Đi làm việc ngay":-L
E đùa đấy:)))
Đợi chờ lâu quá. Mấy hôm ko vô mà page tăng vù vù, cứ tưởng có rồi:((

Đến thời điểm này thì các chi nhánh tỉnh đã có thể hỏi dc kết quả. Mình vừa hỏi dc điểm ở chi nhánh mình xong, danh sách về tỉnh hay do người ta hỏi trên hội sở mình cũng ko rõ. Mình chỉ biết..mình trượt rồi. Đi tự tử đây.

gọi CN tỉnh hỏi là ngta trả lời hả bạn, có quen biết gì ko :((.... sốt ruột quá. bạn đc nhiu điểm thế

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,914
Thành viên mới nhất
thapcamtvcom1t
Back
Bên trên