Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

hôm qua thì ok còn nay ko đc bạn ơi,mình mới bị la vì thi kết quả tệ hại như vậy đó,mẹ mình chả thèm nói chuyện với mình,bác thì la,bảo là bài học,oan ơi là oan

thì bạn cứ nói là bạn gái nhờ xem diểm dùm. không lẻ nói nữ nhờ mà không động lòng sao?

bạn thi tỉnh nào, Long an, Bến Tre hay Vĩnh Long, ra từ hồi tháng 6 rùi mà còn lông bông tới giờ nè, bùn!mình chỉ thi agribank thui, k có thi mấy cái khác.

Có mấy tiếng không vào mà đã thêm được mấy Pages rồi, các bác bình luận sôi nổi thật :))
Không biết kết quả cuối cùng ra sao, dù đỗ hay trượt thì được vào đây đi Air Blade cùng anh em là ngon rồi :D

E cũng biết tạch hôm thứ tư vừa rồi, các bác có tổ chức party chia pùn thì hú e với nha, cơ mà cúi tuần nha các bác trong tuần sợ iem hok rãnh :D

E cũng biết tạch hôm thứ tư vừa rồi, các bác có tổ chức party chia pùn thì hú e với nha, cơ mà cúi tuần nha các bác trong tuần sợ iem hok rãnh :D

Chà, đệ giỏi chém gió nhỉ. Chiều thì bảo đang hóng kết quả, còn nạp thẻ 500k cho ai cung cấp thông tin =)) tối lại bảo biết tạch từ hôm thứ 4.... Khó đoán quá

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back
Bên trên