Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

• Bắt đầu Bắt đầu cocghe266
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
Cái bạn này, người yêu mất tiền mà chạy ko được nên đâm ra ghen tức đây mà :))
Ở đời ko phải có tiền ko mà làm được việc đâu bạn ạ.
Người yêu bạn được nhận làm Hợp đồng của AGR thì cũng là bạn ấy cũng phải có cái gì đấy thì mới đc làm rồi chứ ko phải tự nhiên xin vào là được làm đúng ko?
Chẳng qua là người yêu bạn CHẠY nhưng ko ĐÚNG CỬA nên mới bị trả lại chứ gì :))
Đương nhiên Tiền + Quyền nó đi liền với nhau và sẽ thành công.
Bạn đừng nên lên án cái chế độ này trong khi mình cũng đã theo, thử, nhưng ko được.
Giống cái mà người ta thường bảo là KHÔNG ĂN ĐƯỢC THÌ ĐẠP ĐỔ vậy :))

:)) bạn nhầm, mình còn mong họ trả lại tiền vì đỗ 1 cái thì mỗi đứa làm 1 nơi mình chia tay gấu à hehe
nghe giọng điệu bạn nói thì mình đoán bạn chắc cũng chỉ mới ra trường hoặc chưa thôi, chưa biết mùi đời đâu em gái ạ :))

Mong ngóng, chờ đợi là quyền của mỗi người. Ai đánh thuế hay ngăn cấm đâu?
Cả topic mọi người đang chờ, tự dưng reg nick rồi vào, chả nói được câu tích cực lại còn ý kiến này nọ. Hài và nhạt quá đi.................................................

:)) bạn nhầm, mình còn mong họ trả lại tiền vì đỗ 1 cái thì mỗi đứa làm 1 nơi mình chia tay gấu à hehe
nghe giọng điệu bạn nói thì mình đoán bạn chắc cũng chỉ mới ra trường hoặc chưa thôi, chưa biết mùi đời đâu em gái ạ :))

Bạn chắc ko theo dõi cái đề tài này, cũng chưa đọc những bài viết của mình nhỉ.
Đồng ý là có thể bạn lo gấu của bạn đi làm xa nên ko muốn gấu chạy được :)).
Nhưng ko phải ai mơ mà cũng vào đc đâu nhé :))

- - - Updated - - -

Tự nhiên vào nói ko đâu đâu.
Đàn ông mà cứ như là ..... ;))

- - - Updated - - -

KO biết bao nhiêu tuổi mà ra dáng NGƯỜI LỚN thế nhỉ ;;)

Chào mọi ng,mình đăng ký diễn đàn này vì muốn nhận đc email tuyển dụng cập nhật liên tục, mình k fai là 1 banker nhưng có đôi điều mình muốn chia sẻ và mong các bạn đừng đặt niềm tin vào 1 cái đích k có

Điểm thi thì đã có từ lâu rồi nhưng họ vẫn chưa công bố thôi và đó là bởi vì..., ng yêu mình làm hợp đồng ở đó mặc dù trg đợt thi này điểm cũng khá cao nhưng vẫn bị đánh fail, cái giá của 1 suất là khoảng 400, 500 or hơn, ng yêu mình cũng... và họ đã nhận nhưng họ trả lại vì nhân ng khác rồi ( bạn thấp đm hơn đã đỗ )vì sao lại thế thì cũng có vô số lý do..., có đôi điều muốn chia sẻ cùng các bạn, giờ mình rất hạnh phúc vì ng yêu mình k vào làm ở đó vì như vậy 2 đứa sẽ fai xa nhau, còn rất nhiều điều khác nữa nhưng mình k tiện nói, một thread đã lên tới hơn 500 page chứng tỏ rằng niềm tin của các bạn rất lớn nhưng mình mong rằng các bạn đừng hi vọng rồi lại thất vọng nữa vì chính bản thân mình cũng đã từng trải qua cảm giác đó rồi.

you can believe it or not , but this is my true story.
Thanks for reading!
Tất nhiên trong xã hội cũng có con sâu làm rầu nồi canh... nhưng vì có những người chạy như người yêu bạn nên mới có những người không công bằng trong xã hội... các bạn thí sinh tự do cứ an tâm nếu các bạn có thực lực thực sự. Mình không dám nói mình giỏi nhưng 2008 mình cũng trúng tuyển bằng khả năng của mình (tất nhiên năm đó agribank tuyển nhiều) và năm nay em họ mình thi bằng thực lực "chắc là sẽ" đỗ vì điểm cao nhất tại chi nhánh em ý thi... mình chỉ muốn chia sẻ để các bạn thấy agribank k quá tệ như mọi ng vẫn đồn... và khi làm việc thì cũng áp lực chứ k ăn không ngồi rồi như mọi người vẫn nghĩ :D
Khả năng là giữa tháng mới có kết quả thật, sang năm 2013 mới bắt đầu nhận việc. Tết dương đỡ phải lo nghĩ vấn đề thưởng hay không:)))
Đợi chờ đâu phải là hạnh phúc, sốt hết cả ruột T^T
Hihi, kiểu gì cũng được đi làm trước 31/12 thì tuyển dụng tính chỉ tiêu vào 2012 bạn à

B làm chi nhánh nào thế? trc m cũng HĐM bên AG rồi, chi nhánh mình 22 HĐM/ 40 nhân viên chính thức, choáng. Mà yêu cầu bên m cũng cao, đi sớm về muộn hơn BC mà còn phải quét tước dọn dẹp. Làm vc vặt của tất cả cá phòng, từ kế toán, tín dụng đến phòng giám đốc, phó giám đốc
Lộ trình đến 2013 là k còn HĐM nữa đâu bạn ạ

Bạn trangbg ơi, bạn đã nghe nghe ngóng được ai đỗ về Bắc Giang chưa?

Bạn chắc ko theo dõi cái đề tài này, cũng chưa đọc những bài viết của mình nhỉ.
Đồng ý là có thể bạn lo gấu của bạn đi làm xa nên ko muốn gấu chạy được :)).
Nhưng ko phải ai mơ mà cũng vào đc đâu nhé :))

- - - Updated - - -

Tự nhiên vào nói ko đâu đâu.
Đàn ông mà cứ như là ..... ;))

- - - Updated - - -

KO biết bao nhiêu tuổi mà ra dáng NGƯỜI LỚN thế nhỉ ;;)

Chị Trang ơi, chị có biết ai trúng tuyển vị trí TTQT ở BG ko? hichic

uh mình nghĩ gì thì mình chia sẻ thôi, nếu k đúng thì cho mình sr, sắp có kq rồi đó, chúc mọi ng may mắn, mình k nói gì nữa :)

Chị Trang ơi, chị có biết ai trúng tuyển vị trí TTQT ở BG ko? hichic

Cái này mình ko bít đâu. :D
Theo mình cái vị trí TTQT có lẽ sẽ lấy theo đúng thực lực của các bạn đấy :D.
Nên nếu chắc chắn được mình làm bài tốt là nên hi vọng.
Mình nghe phong phanh là điểm thi lần này cũng cao sàn sàn nhau.
Nên hội đồng tuyển dụng sẽ chọn theo điểm cao + trường bạn theo học .
Ai mà điểm cao + trường ko tiếng tăm thì cũng ... :((

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,585
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,981
Thành viên mới nhất
timduongdi
Back