Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

Mình thì lại nghĩ các bác trong Hội đồng tuyển dụng chờ đến ngày Tam Trùng: 12 - 12 - 12 sẽ đưa lên đấy.Nghe nói những ai mà đậu trong ngày đó sau này sẽ có một tương lai sáng lạng lắm đấy!.he.Ngày mới tạo không khí vui vẻ tí nha xoa tan sự căn thẳn mấy ngày quá.Ngày mới chúc ACE chúng ta vui vẻ, sức khoẻ để ngóng nha!

Trời ơi... ngày 17/12 lận sao? hèn gì tối qua tới giờ không thấy ai lên 4r nữa hết ah. buồn quá, chắc chết héo vì chờ kết quả quá....

Tại sao lâu có kết quả vậy? Một câu hỏi không lời đáp.
Các bạn ơi, có thiệt là những ai đậu được thông báo trước không? Những người dài cổ ngóng trông như tụi mình là out rồi hả?

Mình tin là ngày hôm nay có kết quả.\:D/

ko có đâu tình yêu ơi.
Ko bít anh MRG ở miền bắc hay miền nam.
Nhưng mờ em nghe tin là ở miền bắc đến chiều hôm qua mới ghép phách :">
Nhưng có lẽ là cũng phải đến khoảng thời gian như anh MRG bảo mới công bố :D

Tại sao lâu có kết quả vậy? Một câu hỏi không lời đáp.
Các bạn ơi, có thiệt là những ai đậu được thông báo trước không? Những người dài cổ ngóng trông như tụi mình là out rồi hả?

Ko phải đâu bạn hiền à! Mình đảm bảo như vậy! Một số bạn có người nhà quen biết nên mới biết rồi thôi. Số còn lại thì cũng phải mòn mỏi chờ đợi kết quả...

chém, chém... ủn mông cho topic này lên 500page nào. Mình nhớ cảnh năm ngoái chờ đợi nhưng cũng ko đến nỗi thế này...Hồi trước khi có tuyển dụng năm nay mình đc 1 người bạn trong Agri cho bít năm nay còn tiêu cực hơn năm ngoái vì năm ngoái các lãnh đạo mới thì phải, năm nay cũ rồi. Chả bít có phải thế hem. Các bác Agri câu view vừa vừa thôi nhẩy, đến giờ này có vẻ đến thoái trào rồi...

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,807
Thành viên mới nhất
fb8818320
Back
Bên trên