Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

các bác Tổng ơi nhanh cho bọn cháu biết đường, dù biết cơ hội mong manh nhưng cứ nhận được chữ trượt cho đỡ phải hóng. Cầu trời hum nay sẽ có kq

Haizzz... Lại một ngày mới... Mở mắt ra lên UB thì đã được 497 pages rồi! Vậy là cột mốc 500 chỉ còn thiếu 3 nữa thôi. Cố gắng mục tiêu mới 600 nào mọi người ơi... Giá như chỉ cần up bảng điểm lên là được rồi, để mọi người biết còn hy vọng hay không... Đằng này cứ mòn mỏi thế này AGB ơi...

chém, chém... ủn mông cho topic này lên 500page nào. Mình nhớ cảnh năm ngoái chờ đợi nhưng cũng ko đến nỗi thế này...Hồi trước khi có tuyển dụng năm nay mình đc 1 người bạn trong Agri cho bít năm nay còn tiêu cực hơn năm ngoái vì năm ngoái các lãnh đạo mới thì phải, năm nay cũ rồi. Chả bít có phải thế hem. Các bác Agri câu view vừa vừa thôi nhẩy, đến giờ này có vẻ đến thoái trào rồi...
Sao tưởng năm nay mới là lanh đạo mới. Còn tiêu cực lúc nào chả có.

Lại mong đến ngày thứ 6, hoặc đến tuần sau, nếu đã ký quyết định thì sao không up lên luôn hả, không biết có trường hợp phúc khảo không mấy bạn.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,585
Số bình luận
528,108
Tổng số thành viên
351,956
Thành viên mới nhất
epmdmerch
Back
Bên trên