Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

:-s Giờ nầy chắc ai đỗ ng ta biết cả rùi nhỉ :( năm ngoái có chị đó đỗ biết trước nhưng cũng giả vờ ko biết chờ lên web :)) ( chị ấy vừa 888 mình xong) Mình sure là chắc chắn phải có người biết trc khi lên web :D:D thật là sung sướng cuộc đời óa đi mà

Day la dang tuyen, khi minh thi pv loai ho so, may anh pv minh hoi rat nhieu ve chuyen mon...sau do noi cho minh biet luon ket qua la duoc thi vong sau va dan minh ve nha on tap de thi vong thi viet, chi can qua diem liet se hen gap o vong cuoi cung ma.

Mình cũng nghe nói là có thêm vòng pv sau khi công bố KQ.
Và số người vào pv được gấp 1,5 hoặc 2 lần so với chi tiêu lấy để loại ( Ví dụ ở chi nhánh A cần 4 chỉ tiêu thì sẽ có 6-8 bạn được đi pv.) Những bạn đc nhận vào làm ngay là 4 chỉ tiêu, còn lại sẽ được gọi đi làm vào những đợt sau ( nếu thiếu người) :D

Và số người vào pv được gấp 1,5 hoặc 2 lần so với chi tiêu lấy để loại ( Ví dụ ở chi nhánh A cần 4 chỉ tiêu thì sẽ có 6-8 bạn được đi pv.) Những bạn đc nhận vào làm ngay là 4 chỉ tiêu, còn lại sẽ được gọi đi làm vào những đợt sau ( nếu thiếu người) :D

Làm gì còn vòng pv nào nữa. Hôm đi thi nghe bác chủ tịch hội đồng nói năm nay chỉ co 1 vòng thi viết thôi mà

Ban dau truoc khi nop ho so minh cung doc thay thi tuyen nam nay khac voi nam ngoai, nen khi di pv minh da hoi ve van de nay sau cung khi may anh do hoi em co cau hoi nao ko? Mot so chi nhanh vong ho so chua dat du ty le choi nen ko co vong pv ma cac ban do duoc vao vong thi viet luon. Hi vong co phep mau.

Có kết quả là đi làm thôi.Vì vòng 1 là vòng sơ tuyển là do Chi nhánh tỉnh tự làm rồi.còn thi viết là vòng 2.Mình thấy nhiều thông tin gây nhiễu quá, ACE cứ bình tĩnh nha, chờ đợi lâu rồi thôi rán chờ thêm 1 tuần nữa vậy.Mình nghĩ năm nay sẽ sớm hơn nay ngoái.Trước khi có thông tin chính thức từ Hội đồng tuyển dụng ACE cứ thoải mái đi nhé.Cứ hi vọng đi nếu mình làm bài tốt vì mình có quyền mà.Chúc ACE vui vẻ và forum của chúng ta luôn đầy tiếng cười.Chào thân ái!

Vòng phỏng vấn sau cùng chỉ để lựa chọn những người bằng điểm nhau tuyệt đối thôi. nếu ko có sự khác biệt giữa các thí sinh thì lấy từ cao xuống thấp các bạn ạ

hi. học xác suất thế nào vậy.
Biến cố hôm nay có là A, Mai có là B.
p(A)=80% và P(B/A-) = 1. (A- :A ngang nhé)
Biến cố B xảy ra nếu A ko xảy ra mà. :D. a nhớ mang máng vậy. sao mà tính ra P(B)= 20% đc vậy.

Chiều nay 5h m sẽ đi hỏi trực tiếp thông tin cho chính xác nhất. Năm nay ban Lao động tiền lương ko phụ trách j hết. Từ việc dọc phách, chấm thi, theo dõi chấm thi...mà ban khác. Nếu có thông tin khác thông tin buổi sáng sẽ báo trong chiều tối này.
5h rùi nè a, có thông tin chính xác chưa vậy a ?
Thanks a nhìu :)

thông tin mình hỏi được thì vẫn chưa ráp phách nên vài hôm nữa mới có điểm.

chúc các thím may mắn lần sau nhé.
những ai đã có kết quả rồi thì không lên đây làm gì.
còn những ai đang hóng thì k có kết quả nữa đâu.
tập trung vào việc khác có ích hơn đi các thím.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back
Bên trên