Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

- - - Updated - - -

Chi nhánh ko biết đâu bạn, HO post thẳng lên web trước mà. Mún biết trước trừ khi có ng quen trên hội sở nhờ hỏi dùm. Nói chung thì chắc còn ngày mai nữa thui, bạn dành thời gian xem phim, ko thì đi chơi vs bạn bè. Về là có kết quả ngay ấy mà. Nôn nóng cũng ko dc ích gì :)
Hình như chi nhánh cũng có rồi nhưng mà nghe nói đang giữ bo bo như giữ ấn, k phải ai cũng ngó nghiêng qua được. Đang muốn chửi bậy lắm AG oi là AG:((

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
bọn mình cùng nhau đếm ngược đến thứ 2 tuần sau nhé ^_^
Là 6 ngày, xem kết quả rơi vào ngày nào :D

- - - Updated - - -

Hình như chi nhánh cũng có rồi nhưng mà nghe nói đang giữ bo bo như giữ ấn \, k phải ai cũng ngó nghiêng qua được. Đang muốn chửi bậy lắm AG oi là AG:((
Bạn ơi có thật chi nhánh cũng đã có kq rồi ko? Thông tin ở đâu ra vậy.

Bạn ơi có thật chi nhánh cũng đã có kq rồi ko? Thông tin ở đâu ra vậy.

Nếu có thì đã có từ trước khi bọn mình thi đã có danh sách ai đỗ rồi chứ ko phải để các bạn ở đây sốt sắng hồi hội đâu.
Toàn tung tin đồn nhảm.

- - - Updated - - -

Con bạn vừa đi hỏi xong kết quả, biết đc điểm nhưng laijk biết đỗ hay rớt...Chính xác là nó nhờ ng hỏi...Nó tự đi hỏi đc chắc cũng k phải đi thi :))

Hỏi trên HO hay ở tỉnh vậy bạn??

Nếu có thì đã có từ trước khi bọn mình thi đã có danh sách ai đỗ rồi chứ ko phải để các bạn ở đây sốt sắng hồi hội đâu.
Toàn tung tin đồn nhảm.
ẶC em tung tin đồn nhảm làm gì. Chi nhánh Người ta nói k đưa d.s ra khi chưa công bố lên Web đó.

vào đọc lại mấy bài viết của chú vms này đi. xem có bài nào có giá trị ko? ông vms này cũng đi thi đang chờ kq như mọi người. biết j đâu mà nói

Bạn ăn nói động chạm nhỉ, mình đc biết thì mình mới nói cho mọi người, cũng ít khi onl nhưng cũng chả nói linh tinh bao giờ, mọi người cùng chờ xem cái ngày mai xem thông tin 100% có kq như thế nào nhé :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,802
Thành viên mới nhất
hb883net
Back
Bên trên