Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

M ko nói là thông tin m luôn đúng. nhưng có vẻ thông tin của bạn ko đc chính xác rồi. Bạn nói hôm 1/12 là chưa ghép phách. Nhưng trên diễn đàn cũng có người nói là họp từ sáng đến 2h chiều chủ nhât ngày 2/12 và bạn đó cũng đã hỏi đc điểm 3 môn là NV 7, TA 9, TH: 7,5. Hôm 1/12 chưa ghép thì hôm 2/12 liệu có ai biết điểm đc ko? ghép phách cho cả 3 miền chắc phải 1-2 hôm là nhanh nhé.
vms có thông tin j là hôm nào có điểm chính thức ko? m cũng chỉ đang đi hỏi thôi. bạn có thông tin thì cứ chia sẻ nhé.

Mình ko biết là mai có thật có kq ko. Nhưng mình có hỏi 1 người bạn làm ở bên TC, người ta nói là đợi thôi, chưa công bố đâu.
Mình nghĩ năm ngoái, AGR ko công bố điểm, năm nay chưa chắc đã công bố điểm. :)

Ôi giời, mọi ng cứ tranh luận time có kết quả làm gì mà nhiều thế, rồi lại ko vừa long vs nhau lại đả kích nhau. Đằng nào thì dù nói nhau nhiều nữa thì cũng không làm cái kq nó ra sớm hơn được, cứ bình tĩnh mà chờ thôi. Gì chứ ngồi chờ kq thế này mình rành lắm, 1 năm nay toàn ngồi thế này thôi mà( ^^, toàn chờ xong biết là mình rớt phỏng vấn, chán con nhà bà nản)

[HOT] Theo thông tin chính xác 100%. cho tới giờ phút này 3:58pm trên trang web AGR vẫn chưa có điểm.

@MrGinger: Thanks bác Ginger vì "thế hệ AGB trong hy vong" mà phải nhọc công như vậy. Anh giúp tụi em hết mình như thế là bọn em mừng rồi, còn chính xác hay ko thì còn tùy thuộc vào nhiều yếu tố. Vì vậy anh cũng đừng nên cắn rứt khi thông tin của mình chưa hoàn toàn chính xác.

Mới làm một giấc dậy, lòng cảm thấy buồn buồn... (buồn 1 là buồn ngủ, buồn 2 là buồn cho toàn thể ubers đang hóng tin, có nên thêm 1 cái buồn thứ 3 vì sự thất vọng không ta)... Mà thôi, bà con ráng ăn uống, ngủ nghỉ (dù có thể ăn ko ngon, ngủ ko yên) để vượt qua thời kỳ chờ đợi này... Dẫu biết là mong manh nhưng hy vọng sẽ giúp mọi người đỡ buồn hơn. Đến tối sẽ vào hóng tiếp... Cố lên!!

- - - Updated - - -

Con 1 vong thi pv quyet dinh nua ma ban, neu cu qua diem liet la ban cua ban do roi.

Phỏng vấn gì nữa hả bạn? Chỉ có 2 vòng thôi, tin tuyển dụng đã ghi rõ như vậy rồi mà?

Vừa mới được chị bên Vietbank bảo cuối tháng sẽ được gọi đi làm=>>>> Bớt hồi hộp khi hóng tin Agri :D
p/s: Qua vòng test còn vòng PV nữa hay là đỗ luôn vậy mấy bạn?

Day la dang tuyen, khi minh thi pv loai ho so, may anh pv minh hoi rat nhieu ve chuyen mon...sau do noi cho minh biet luon ket qua la duoc thi vong sau va dan minh ve nha on tap de thi vong thi viet, chi can qua diem liet se hen gap o vong cuoi cung ma.
@MrGinger: Thanks bác Ginger vì "thế hệ AGB trong hy vong" mà phải nhọc công như vậy. Anh giúp tụi em hết mình như thế là bọn em mừng rồi, còn chính xác hay ko thì còn tùy thuộc vào nhiều yếu tố. Vì vậy anh cũng đừng nên cắn rứt khi thông tin của mình chưa hoàn toàn chính xác.

Mới làm một giấc dậy, lòng cảm thấy buồn buồn... (buồn 1 là buồn ngủ, buồn 2 là buồn cho toàn thể ubers đang hóng tin, có nên thêm 1 cái buồn thứ 3 vì sự thất vọng không ta)... Mà thôi, bà con ráng ăn uống, ngủ nghỉ (dù có thể ăn ko ngon, ngủ ko yên) để vượt qua thời kỳ chờ đợi này... Dẫu biết là mong manh nhưng hy vọng sẽ giúp mọi người đỡ buồn hơn. Đến tối sẽ vào hóng tiếp... Cố lên!!

- - - Updated - - -

Phỏng vấn gì nữa hả bạn? Chỉ có 2 vòng thôi, tin tuyển dụng đã ghi rõ như vậy rồi mà?

Đến h này, nếu bạn nào có ng quên trên HO là có thể hỏi dc điểm rồi đấy. Con bạn mẹ mình cũng hỏi được điểm rồi. Có cả danh sách đỗ trượt rồi, mình nghe nói danh sách sẽ chỉ có những bạn trúng tuyển và 2 dự phòng bổ sung.
Mình nghe mẹ mình bảo con bạn mẹ mình điểm nghiệp vụ cũng dc 7 điểm nhưng vẫn bị con ngân hàng đánh bật ra( ko biết có phải cái bạn gì ở trên không, cũng ở HD)
Cố gắng kéo page lên 500 nào, chờ đợi kết quả từ Từ Liêm báo về :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,919
Thành viên mới nhất
Đỗ Quang Anh
Back
Bên trên