Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

Lại có thông tin CN mình có bạn nào đó nhận quyết định trúng tuyển rùi, thật hay đùa đây :(

có bạn nào thi vào TT CNTT ko? Mình làm bài ko tốt chẳng biết có cơ hội nào để đi vào vòng tiếp nữa ko? Thất nghiệp mãi buồn quaaaaa :(

Nếu may mắn ra tết CN nào thiếu chỉ tiêu sẽ bổ sung tuyển đợt 2, nhưng lấy kết quả đợt 1 chứ ko thi. Mà trường hợp xảy ra đợt 2 hiếm lắm, như năm ngoái tỉnh mình xảy ra sự cố tham ô, 1 số cán bộ bị về hưu sớm nên mới lấy đợt 2 ^_^, rất hy hữu .. Giờ thay vì thất vọng đợt 1 thì mỗi ngày cầu xin ông địa cho mấy ông lớn tham ô về hết đi, bạn sẽ được vào :)

ấi zà zà. Hnay sang tháng mới rồi mà vẫn chưa có tin tức j à? Ngày này năm ngoái mềnh được chi nhánh alo thông báo 08/12 hoàn thiện hồ sơ và 12/12 bắt đầu đi làm. Nhanh thật ~2 tuần nữa là tròn 1 năm rồi.

Chắc có người quen ngoài TW thì hỏi được thôi, chứ đúng ra phải thông báo trên web trước khi đưa về tỉnh mà :(
Một ngày chủ nhật cuối tuần, tưởng đâu sẽ vui vẻ nhưng lòng vẫn nặng trĩu cảm giác lo âu, đậu thì phải về quê làm và xa người yêu; Rớt thì áp lực gia đình ... cuối năm rồi giờ muốn xin đâu cũng khó . Thôi out, chúc công dân UB 1 ngày cuối tuần thoải mái vui vẻ ...

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,721
Thành viên mới nhất
Thanh tâm902
Back
Bên trên