Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

• Bắt đầu Bắt đầu cocghe266
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
Lại có thông tin CN mình có bạn nào đó nhận quyết định trúng tuyển rùi, thật hay đùa đây :(

có bạn nào thi vào TT CNTT ko? Mình làm bài ko tốt chẳng biết có cơ hội nào để đi vào vòng tiếp nữa ko? Thất nghiệp mãi buồn quaaaaa :(

Nếu may mắn ra tết CN nào thiếu chỉ tiêu sẽ bổ sung tuyển đợt 2, nhưng lấy kết quả đợt 1 chứ ko thi. Mà trường hợp xảy ra đợt 2 hiếm lắm, như năm ngoái tỉnh mình xảy ra sự cố tham ô, 1 số cán bộ bị về hưu sớm nên mới lấy đợt 2 ^_^, rất hy hữu .. Giờ thay vì thất vọng đợt 1 thì mỗi ngày cầu xin ông địa cho mấy ông lớn tham ô về hết đi, bạn sẽ được vào :)

ấi zà zà. Hnay sang tháng mới rồi mà vẫn chưa có tin tức j à? Ngày này năm ngoái mềnh được chi nhánh alo thông báo 08/12 hoàn thiện hồ sơ và 12/12 bắt đầu đi làm. Nhanh thật ~2 tuần nữa là tròn 1 năm rồi.

Chắc có người quen ngoài TW thì hỏi được thôi, chứ đúng ra phải thông báo trên web trước khi đưa về tỉnh mà :(
Một ngày chủ nhật cuối tuần, tưởng đâu sẽ vui vẻ nhưng lòng vẫn nặng trĩu cảm giác lo âu, đậu thì phải về quê làm và xa người yêu; Rớt thì áp lực gia đình ... cuối năm rồi giờ muốn xin đâu cũng khó . Thôi out, chúc công dân UB 1 ngày cuối tuần thoải mái vui vẻ ...

Back
Bên trên